Nawezaje kublock namba ya mtu asinipate akinipigia natumia nokia asha


SECONDLADY

SECONDLADY

Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
SECONDLADY

SECONDLADY

Member
Joined Dec 22, 2013
14 0 0
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza hapo, natumia simu aina ya simu Nokia Asha screen touch, nimejaribu lakini nimeshindwa kuna mtu sitaki awasiliane na mimi
 
SPYMATE

SPYMATE

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
544
Likes
102
Points
60
Age
39
SPYMATE

SPYMATE

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
544 102 60
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza hapo, natumia simu aina ya simu Nokia Asha screen touch, nimejaribu lakini nimeshindwa kuna mtu sitaki awasiliane na mimi
Dawa ya deni ni kulipa ndugu!!
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,443
Likes
52
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,443 52 0
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza hapo, natumia simu aina ya simu Nokia Asha screen touch, nimejaribu lakini nimeshindwa kuna mtu sitaki awasiliane na mimi
Si umwambue tu ukweli bidada...na yeye ana moyo wa nyama jaman...au kama ni deni si ulipe tu!?
 
SECONDLADY

SECONDLADY

Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
SECONDLADY

SECONDLADY

Member
Joined Dec 22, 2013
14 0 0
Si umwambue tu ukweli bidada...na yeye ana moyo wa nyama jaman...au kama ni deni si ulipe tu!?
Siyo deni jamani, kuna mshenzi fulani ananisumbua nimeshamwambia simtaki ananisumbua sana mpaka imekuwa kero mara sms, mara apige, mara abip. Mtu mwenyewe hata kutongoza hajui
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
753
Likes
86
Points
45
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
753 86 45
watu bana badala kutoa maelekezo mnaanza kumzingua mwenzenu. . . .kwani mdaiwa pekee ndo hapendi mawasiliano na mtu fulani? . . .upuuzi
 
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,096
Likes
591
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,096 591 280
Hio simu ina featute hio lakin sio selective once u activate utafanya kila simu isiingie, bt kma ungekuwa na android ama samsung wana hizo blacklist services na ziko selective.
Lakini kuna baadhi ya hizo asha fake zina io service unaweza. toa maelezo zaidi hasa model ya simu yako.
Natumai umeelewa kidogo
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
21,047
Likes
4,210
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
21,047 4,210 280
Siyo deni jamani, kuna mshenzi fulani ananisumbua nimeshamwambia simtaki ananisumbua sana mpaka imekuwa kero mara sms, mara apige, mara abip. Mtu mwenyewe hata kutongoza hajui
ni pm namba yako nikutongoze, binadam bhana!!
 
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
810
Likes
182
Points
60
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
810 182 60
Siyo deni jamani, kuna mshenzi fulani ananisumbua nimeshamwambia simtaki ananisumbua sana mpaka imekuwa kero mara sms, mara apige, mara abip. Mtu mwenyewe hata kutongoza hajui
Ha ha haaa,anatongozeje!?
 
L

LOMNYAKI

Senior Member
Joined
Oct 15, 2013
Messages
112
Likes
0
Points
0
L

LOMNYAKI

Senior Member
Joined Oct 15, 2013
112 0 0
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza hapo, natumia simu aina ya simu Nokia Asha screen touch, nimejaribu lakini nimeshindwa kuna mtu sitaki awasiliane na mimi
Install VAULT then unajisajili...yani hapo mtu yeyote unam-block km hutaki akupigie..ila akituma msg utasoma.
 
L

LOMNYAKI

Senior Member
Joined
Oct 15, 2013
Messages
112
Likes
0
Points
0
L

LOMNYAKI

Senior Member
Joined Oct 15, 2013
112 0 0
Kubadili line pia ni njia nzuri,lkn utapoteza marafiki,ndugu na jamaa wengi eti kwa sbb ya mtu mmoja ambaye hutaki kuwa na mawacliano naye?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza hapo, natumia simu aina ya simu Nokia Asha screen touch, nimejaribu lakini nimeshindwa kuna mtu sitaki awasiliane na mimi

Kimlacho mwenzie ni kwamba kina njaa!
Wewe kuwa mstarabu sema naye kwa ukweli tu na bila shaka atakuelewa tu!
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,541
Likes
2,165
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,541 2,165 280
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza hapo, natumia simu aina ya simu Nokia Asha screen touch, nimejaribu lakini nimeshindwa kuna mtu sitaki awasiliane na mimi
sema kwa kuwa asha hazina play store,ungekuwa na device za android ungeweza kudownload kiulaini tu kupitia hyo store na ungemblock kiulaini sana
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
427
Likes
245
Points
60
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
427 245 60
Simu za Nokia ni hovyo sana, zinashindwa hata na Tecno, huwezi ku black list a particular number pia kwa Nokia za double ilne kam Nokia Asha 501 huwezi kufunga line moja wakakati simu inatumika,Ata Nokia smart phones hazina programme za ku I- track inapoibiwa, mbaya zaidi Nokia Asha zina feature nyingi hazifanyi kazi. Hawa jamaa hawachunguzi mahitaji muhimu.

Ninakushauri tafuta simu ya aina nyingine kama huna pesa za smart phone nunua ata tecno ya 50,000 utaweza kum black list.
 
SPYMATE

SPYMATE

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
544
Likes
102
Points
60
Age
39
SPYMATE

SPYMATE

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
544 102 60
Siyo deni jamani, kuna mshenzi fulani ananisumbua nimeshamwambia simtaki ananisumbua sana mpaka imekuwa kero mara sms, mara apige, mara abip. Mtu mwenyewe hata kutongoza hajui
HAaaaaaaa kumbe jamaa hajui kutongoza basi nicheck kwa 0788756515 tutongozane vyema
 
Senior Lecturer

Senior Lecturer

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
178
Likes
36
Points
45
Senior Lecturer

Senior Lecturer

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
178 36 45
unataka kutongozwa vizuri ama humtaki! kuwa muwazi bhana! umejuaje amekutongoza kama hajui kutongoza!
 
Anthony Threedeyea

Anthony Threedeyea

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
474
Likes
1
Points
0
Age
26
Anthony Threedeyea

Anthony Threedeyea

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
474 1 0
hata me nasumbuliwa na hili tatzo la kutongoza kwani tiba yake nini?
 

Forum statistics

Threads 1,213,493
Members 462,160
Posts 28,479,990