Naweza kupata mpenzi wakati sina pesa?


kigogo1ivi

kigogo1ivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
385
Points
225
kigogo1ivi

kigogo1ivi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
385 225
Kutokana na ugumu wa maisha na changamoto ya mabinti wa kisasa natamani sana nipate Mwanamke mwenye uwezo wake kipesa haijalishi ana umli gani isipokuwa asizidi miaka 40, simaanishi kwamba anihonge Pesa au Thamani yoyote isipokuwa naitaji nipate mapenzi ya kweli.

Natambua kwa sasa huwezi kuwa na mwanamke bila kuwa na pesa na mkakaa salama kwenye mahusiano. Sasa ni bora kuwa na mwanamke mwenye pesa zake ili aitaji mapenzi tu, kutoka kwangu
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,995
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,995 2,000
Kutokana na ugumu wa maisha na changamoto ya mabinti wa kisasa natamani sana nipate Mwanamke mwenye uwezo wake kipesa haijalishi ana umli gani isipokuwa asizidi miaka 40, simaanishi kwamba anihonge Pesa au Thamani yoyote isipokuwa naitaji nipate mapenzi ya kweli.

Natambua kwa sasa huwezi kuwa na mwanamke bila kuwa na pesa na mkakaa salama kwenye mahusiano. Sasa ni bora kuwa na mwanamke mwenye pesa zake ili aitaji mapenzi tu, kutoka kwangu
Unakoelekea siko utajikuta unaelekezwa kibla.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
27,978
Points
2,000
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
27,978 2,000
Kutokana na ugumu wa maisha na changamoto ya mabinti wa kisasa natamani sana nipate Mwanamke mwenye uwezo wake kipesa haijalishi ana umli gani isipokuwa asizidi miaka 40, simaanishi kwamba anihonge Pesa au Thamani yoyote isipokuwa naitaji nipate mapenzi ya kweli.

Natambua kwa sasa huwezi kuwa na mwanamke bila kuwa na pesa na mkakaa salama kwenye mahusiano. Sasa ni bora kuwa na mwanamke mwenye pesa zake ili aitaji mapenzi tu, kutoka kwangu
Kama una Amini kitabu cha nabii isaya inawezekana embu msome hapa

Isaya 4:1
*Na siku hiyo wanawake Saba watamshika mtu Mume mmoja wakisema, Tutakula chakula chetu, na kuvaa nguo zetu wenyewe lakini tuitwe tu kwa jina lako, Utuondolee aibu yetu.*
 
atouch

atouch

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2015
Messages
228
Points
250
atouch

atouch

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2015
228 250
Kutokana na ugumu wa maisha na changamoto ya mabinti wa kisasa natamani sana nipate Mwanamke mwenye uwezo wake kipesa haijalishi ana umli gani isipokuwa asizidi miaka 40, simaanishi kwamba anihonge Pesa au Thamani yoyote isipokuwa naitaji nipate mapenzi ya kweli.

Natambua kwa sasa huwezi kuwa na mwanamke bila kuwa na pesa na mkakaa salama kwenye mahusiano. Sasa ni bora kuwa na mwanamke mwenye pesa zake ili aitaji mapenzi tu, kutoka kwangu
Amka usingizini wewe....mwanamke akuzidi pesa alafu useme uhongwi !?? Burazaaaaaaa...... !! Fanya Kazi mwanaume, wamejaa kibaowa saizi yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
3,709
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
3,709 2,000
Me nakushauri uoe ili muishi kwenye shida na raha ........ila habari za kupatishana dhambi mwisho hatuoani halafu na pesa huna huo ujinga mwisho 2001

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani umeongea ukweli best unawaza kuvumilia kipindi yuko Zero akipata wanaenda kutumia wengine nani ataweza ujinga huo ilikuwa zamani.
 

Forum statistics

Threads 1,284,202
Members 493,978
Posts 30,817,083
Top