Naweza kuanzisha kampuni ya kuua na nikapewa leseni hapa TZ? (licence to kill) au LTK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kuanzisha kampuni ya kuua na nikapewa leseni hapa TZ? (licence to kill) au LTK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jun 29, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,222
    Likes Received: 3,782
    Trophy Points: 280
    Katika makuzi na masimulizi mengi niliyopata, nimekuwa muumini mkubwa wakupenda kujua na nilifanikiwa kujua kuwa mtu fulani kafa! Lakini vifo vingi na vyenye utata huelezwa kuwa mtu huyo kauawa! Baada ya kufanya utafiti binafsi ikiwa ni pamoja na kusoma maandiko, nimegundua kuwa kila nchi dunia ina kitengo cha mauaji (assassination)ambacho hutumiwa kwa manufaa ya taifa au kikundi husika, na vitengo hivi ni vya siri kubwa vya kuongozwa toka kwa rais hasa ktk maamuzi magumu! Mifano ni mingi yenye kubainisha uwepo wa vitengo hivi katika serikali zetu, kifo cha Laurent Kabila, kifo cha Nixon, kifo cha Abeid Aman Karume,kifo cha Kolimba,kifo cha Rafik Harir, kifo cha Benazr Butto, kifo cha Samora Machela,kifo cha Daudi Balali nk. Lakini baadhi ya nchi hukodi wataalamu hawa pindi wakihita kuondoa roho ya wasie mtaka, hapa ndipo kwenye langu! Je sheria za tz zinasemaje juu ya leseni ya kuondolea roho za watu kwa manufaa ya taifa?
     
  2. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 676
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 35
    Are you serious!?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,222
    Likes Received: 3,782
    Trophy Points: 280
    Ndugu nipo kamili na mungu akisaidia nikapata kujua kama leseni zinaruhusiwa kutolewa hapa tz! Hiyo kampuni itakuwa na wataalamu makini wa shabaha!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    LESENI ILISHATOLEWA NA MUHESHIMIWA "RASI" WENU KWA ASKARI WOTE WA TZD, kachukue koz chapchap ukipewa magwanda na smg una kibali cha kuua
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,222
    Likes Received: 3,782
    Trophy Points: 280
    Ahaaa!duh dada Angel mimi nataka kufanya biashara! Hawa polisi wetu damu za wanyonge zitaendelea kuwalilia!
     
  6. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii kazi ni nzito sana, lakini kuna homework ndogo kama utaweza kuifanya basi utapiga hatua ili kuanza kuwa muuaji. upo tayri nikujutajie hiyo homework ?
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,222
    Likes Received: 3,782
    Trophy Points: 280
    Mkuu nipe hiyo homework!
     
  8. Samweli mathayo

    Samweli mathayo JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 1,218
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280
    Ben SAA kumi
     
  9. donniebrasco

    donniebrasco JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2017
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 795
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 180
    Vitengo vinaweza kuwa vipo lakini sio nchi zote kwani bila hata ya kitengo wakipewa order hata WANAOSIMAMISHA MAGARI WATAUA KAMA AKILI ZAO ZIKIKUBALI.

    Kwenye kila Inteligence Agency na vikosi vyote vya ulinzi na usalama kuua wanaweza tu wakiamuriwa na wakakubali.

    Halafu ili uulize kama sheria ya Tanzania inasemaje kuhusu hilo ilibidi utujuze kidogo sheria za nchi nyingine zikoje kama zipo.
    Kwa maana mimi binafsi sijasikia hata kwenye movies sijaona kuwa kuna kampuni ya kuuwa watu inayokodiwa na Serikali husika.
     
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2017
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 28,025
    Likes Received: 8,514
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho duniani,
    wakati unaandika huu uzi ulikua umevuta kidogo nadhani,

    ma assassin wote wanaoperate illegaly,
    kunakuwa mtu wa kati au broker ambae ndio anakuwa approached na mteja anaetafuta huduma,
    huyo broker ndo anatoa contract kwa assassin,
    Assassin hamjui broker,wala mteja hamjui assassin,mara nyingi mawasiliano ni via bogus email ama simu bikra,
    ni mara chache sana kunakuwa na face to face,

    so it is an illegal business
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2017
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 28,025
    Likes Received: 8,514
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho duniani,
    wakati unaandika huu uzi ulikua umevuta kidogo nadhani,

    ma assassin wote wanaoperate illegaly,
    kunakuwa mtu wa kati au broker ambae ndio anakuwa approached na mteja anaetafuta huduma,
    huyo broker ndo anatoa contract kwa assassin,
    Assassin hamjui broker,wala mteja hamjui assassin,mara nyingi mawasiliano ni via bogus email ama simu bikra,
    ni mara chache sana kunakuwa na face to face,

    so it is an illegal business
     
  12. buzitata

    buzitata JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2017
    Joined: Apr 11, 2017
    Messages: 1,212
    Likes Received: 4,565
    Trophy Points: 280
  13. RAGNAR LOTH

    RAGNAR LOTH JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2017
    Joined: Oct 11, 2016
    Messages: 718
    Likes Received: 1,439
    Trophy Points: 180
    Mkuu lesseni ya kuuwa ilishapatikana.? Au bado kwenye mchakato
     
  14. E

    E and E JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2017
    Joined: Jun 15, 2017
    Messages: 258
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Du Mungu yupi mkuu au ndo huyo unayemwandika kwa herufi ndogo!
     
  15. dalalitz

    dalalitz JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2017
    Joined: Sep 6, 2013
    Messages: 2,096
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Kwa Tanzania nami ni maamuma katika Hilo.
    Ila Mbele, Hasa Amerika yaweza kuwepo kama si kuwa iliwahi kuwepo miaka mingi nyuma.
    Hasa kwa Wahalifu wa aina fulani.
    Mtekelezaji anaambiwa,
    Amfikishe Mhalifu husika mbele ya Mamlaka husika akiwa katika hali moja ama zote nazo ni 1)Awe Hai au Mfu na Jaji wa Mahakama kuu ya Jimbo (State) ndie muidhinishaji.
    Na Ndio mwanzo wa Title: Bounty Hunter.

    Muuaji anaetekeleza Mauji kwa Malipo lakini anatambulika KISHERIA.

    Ili uelewe vizuri kuhusu Hilo naomba wadau Mtafute Movie inaitwa : Django, - The Freeman.
    Ambayo amecheza Jammie Fox.

    Setting ya movie ni ya enzi za Utumwa na Ndio maana naweka yumkini katika uwepo ama lah wa Sheria hiyo sasa hivi huko Ughaibuni pia lakini ki-maudhui, upo uwezekano mkubwa sheria hiyo/Utaratibu huo kuwahi kuwepo kama si kuwepo bado hadi sasa.

    Ila kama wewe ni Mpenzi wa movie hii utaipenda na kujifunza mawili Matatu pia.

    Nawasilisha.
     
  16. donniebrasco

    donniebrasco JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2017
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 795
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni kweli mi movie nimezioona nyingi za western tangu kina CLINT EASTWOOD lakini mi nillichoshangaa nii KAMPUNI tena ya kuua.

    Lakini kuna jambo juzi nimeona kuwa Marekani walikodi watu kutoka Africa kama sikosei SIERRA LEON kwenda kupigana IRAQ
     
  17. donniebrasco

    donniebrasco JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2017
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 795
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 180
    Mazoezi KIGAMBONI
     
  18. TEAM VIBAJAJI

    TEAM VIBAJAJI JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2017
    Joined: Oct 9, 2016
    Messages: 1,364
    Likes Received: 1,503
    Trophy Points: 280
    Unataka kumuua nani mkuu
     
  19. B

    Babati JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,025
    Likes Received: 24,159
    Trophy Points: 280
    Ya zamani kidogo
     
  20. Bwanshe56

    Bwanshe56 JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2017
    Joined: Jan 25, 2015
    Messages: 1,806
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Ntaomba ajira ukifanikiwa mkuu
     
Loading...