Nawaza tu - Siku atakayotua Dar Mh. Tundu Lisu!

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
5,829
2,000
1. Hali ya ulinzi utakaokuwepo airport!
2. Idadi ya viongozi watakaokuwepo airport!
3. Idadi ya wananchi watakaokuwepo airport!
4. Mabomu ya machozi yatakayopigwa!
5. Idadi ya watu watakaokuwepo na kujeruhiwa!

Bila shaka yo yote kituo cha kwanza atakachopelekwa kutoka airport ni gereza la Segerea!
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
4,601
2,000
1. Hali ya ulinzi utakaokuwepo airport!
2. Idadi ya viongozi watakaokuwepo airport!
3. Idadi ya wananchi watakaokuwepo airport!
4. Mabomu ya machozi yatakayopigwa!
5. Idadi ya watu watakaokuwepo na kujeruhiwa!

Bila shaka yo yote kituo cha kwanza atakachopelekwa kutoka airport ni gereza la Segerea!
Wasiojulikana sasa watatumia AK 47 na V8 Land cruiser
 

Charles Dotter

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
2,198
2,000
ATARUDI KAMPENI ZIKI RUHUSIWA, MAANA KIPINDI HICHO HAKUNA WA KUZIWIA...MARK MY WORD HII NDO NJIA PEKEE YA KUWEZA KUYUMBISHA UCHAGUZI
 

warthog gun

JF-Expert Member
Aug 9, 2018
1,470
2,000
Kwa namna mdindifu alivyo na wivu wa kufunikwa atakataza mapokezi atasahau watu watapanga foleni njiani ili tu angalau wampungie mkono Tundu na nyumbani kwanke sipati picha watu watakavyoo jaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom