Nawaza tu: JK kumteua Zitto kuwa waziri....


Status
Not open for further replies.
T

TechMaro

Senior Member
Joined
Feb 8, 2008
Messages
102
Likes
0
Points
33
T

TechMaro

Senior Member
Joined Feb 8, 2008
102 0 33
Hapa nawaza tu...ni vitu ambavyo vinawezekana kufanyika kwani kwa sasa lengo la CCM litakuwa kupunguza nguvu ya upinzani na kuwagawa.

Hivi ikitokea JK akampa Zitto au mmojawapo wa wabunge machachari wa Chadema (nikiangalia hapa naona uwezekano uko kwa Zitto zaidi) uwaziri, itakuwaje? Maswali ninayofikiria ni je rais anaruhusiwa kumchagua mpinzani?? kama anaweza, akifanya hivyo mwaka huu, atakayechaguliwa akubali au asikubali?? na je akikubali nini impact yake kwa upinzani bungeni na kwingineko???

Naona ni muhimu kuwaza kabla hayajatokea, tusiwa-underestimate CCM, they can be very strategic when they need to.....
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Kaka wewe mawazo yako nayaheshimu maana naona yana ukweli mkubwa. Maaana CCM watahakikisha candiate wao Rose Migiro anashinda tena.
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Sheria haimkatazi na atakayepewa nafasi hiyo akubali akiweka mbele maslahi ya taifa hili.Kwani itampa nafasi ya kuingia kwenye Cabinet ambapo maamuzi maguma ya serekali yanajadiliwana kuamuliwa ataujua zaidi upuuzi wao na mipango yao ya kutudidimiza chini ya mwavuli wa maisha bora kwa kila Mtanzania.
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Kaka wewe mawazo yako nayaheshimu maana naona yana ukweli mkubwa. Maaana CCM watahakikisha candiate wao Rose Migiro anashinda tena.
Migiro hatamuweza candidate wetu Tundu Lisu
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Sheria haimkatazi na atakayepewa nafasi hiyo akubali akiweka mbele maslahi ya taifa hili.Kwani itampa nafasi ya kuingia kwenye Cabinet ambapo maamuzi maguma ya serekali yanajadiliwana kuamuliwa ataujua zaidi upuuzi wao na mipango yao ya kutudidimiza chini ya mwavuli wa maisha bora kwa kila Mtanzania.
Akishajua then what?....by the time anamaliza kazi hiyo ni 2015, hana cha kufanya kwenye kambi ya upinzani!
In case mtu wa upinzani (eg zitto) akichaguliwa na Rais, asikatae nafasi hiyo, itakuwa ni ukosefu wa nidhamu...Nia yetu si uadui parse...ni kurekebisha palipovunjika!..Mimi nina 'bank kwenye hazina ya wabunge tulio nao safari hii, kwakweli ni moto wakuotea mbali...Zamani zile tulikuwa tuna hofu sana maana zitto alikuwa kama mboni ya jicho bungeni, na kweli ingetugharimu sana angepewa uwaziri..
Kwasasa JK akitaka unafuu bungeni amwateue zitto, Lissu, Mdee, Mnyika, Sugu, na makamanda wengine wote wa chadema wawe mawaziri , at least hapo atasalimika!
 
T

TechMaro

Senior Member
Joined
Feb 8, 2008
Messages
102
Likes
0
Points
33
T

TechMaro

Senior Member
Joined Feb 8, 2008
102 0 33
Sheria haimkatazi na atakayepewa nafasi hiyo akubali akiweka mbele maslahi ya taifa hili.Kwani itampa nafasi ya kuingia kwenye Cabinet ambapo maamuzi maguma ya serekali yanajadiliwana kuamuliwa ataujua zaidi upuuzi wao na mipango yao ya kutudidimiza chini ya mwavuli wa maisha bora kwa kila Mtanzania.
Nimeipata point yako mkubwa, anaweza kutumika kwenye kuhakikisha cabinet inafanya yaliyo sahihi. Kuna mengine mazuri yanaweza kutokea maana anaweza kuwaonyesha uongozi mbadala etc etc. Naamini yako mengi mazuri.

Ila je, nadhani swali langu kuu ni kuhusu impact yake kwenye upinzani na Chadema kwa ujumla. Haiwezi ikawa ni step mojawapo ya mgawanyiko wa upinzani/Chadema??
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,921
Likes
515
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,921 515 280
Nimeipata point yako mkubwa, anaweza kutumika kwenye kuhakikisha cabinet inafanya yaliyo sahihi. Kuna mengine mazuri yanaweza kutokea maana anaweza kuwaonyesha uongozi mbadala etc etc. Naamini yako mengi mazuri.

Ila je, nadhani swali langu kuu ni kuhusu impact yake kwenye upinzani na Chadema kwa ujumla. Haiwezi ikawa ni step mojawapo ya mgawanyiko wa upinzani/Chadema??
Mkuu Maro, ni vyema uelewe kuwa ktk siasa kuna mawili you either with us or you are not with us! kwa hiyo mh.Zitto akiingia kwenye baraza la Mkwere haitaathiri chochote kwenye upinzani; kwa maana kwamba faida itakuwa kubwa. Matendo na maamuzi yake ndio yatakayopima uadilifu na uaminifu wake kwa chama chake, kumbuka siku hizi hakuna siri kule. Mengine siwezi weka hapa....
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Kweli unawaza.................
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Haiwezekani kwa sasa kwakuwa katiba ya tanzania haijaruhusu ki2 kama hicho labda ibadilishwe ndio itawezekana
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
Haiwezekani kwa sasa kwakuwa katiba ya tanzania haijaruhusu ki2 kama hicho labda ibadilishwe ndio itawezekana
Tupe kifungu kinachozuia.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
MKwere anajua Zitto atauza sana hivyo kumteua ni ndoto za alinacha
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530