Nawaunga mkono BAKWATA "NAPINGA SENSA MPAKA TUJUE IDADI YA WAKATOLIKI TANZANIA" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaunga mkono BAKWATA "NAPINGA SENSA MPAKA TUJUE IDADI YA WAKATOLIKI TANZANIA"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Jun 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mmie nimeamua rasmi kuungana na bakwata kwa kupinga sensa mpaka kipengele cha dini kiingizwe kwa sababu nazani ni haki yangu kama wengine kuamua hivyo ili na sisi tujue tuko wangapi. baada ya hapo tuweze kujua tunahitaji kuongeza mashule mangapi na mahosipitali ya kuwatibu wakatoliki na watanzania wote kwa ujumla
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,746
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi salama? umetumwa? mbona kwa speed hivyo?
     
  3. papason

    papason JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,167
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    wale wale wanaoulilia 'uji wa mgonjwa'
     
  4. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu tumechoka kukaa kimya
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    wahenga walipata kunena
    "ficha upumbavu wako, onyesha hekima yako"
     
  6. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,405
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    "Mnahitaji" wewe na nani, na mkiwa kama nani?

    Halafu, si hivyo tu, eti uweze kujua "unahitaji kuongeza mashule mangapi na mahosipitali ya kuwatibu Wakatoliki" wakati nyie wenyewe hamna hata shule moja au hospitali moja iliyojitosheleza kuwatibu nyie wenyewe, achilia mbali kutibu hao "Wakatoliki" na Watanzania wengineo, na ilhali mnaashia kuelimishwa kwenye shule za Wakatoliki na kutibiwa kwenye hospitali za Wakatoliki lakini ngebe kila siku haziishi! Wee endelea tu "kuzani" na pengine hata "kughani" tembe za mashairi. Kubambuzi weye!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Wanaopinga sensa itayoonesha dini ya mtu ni Wakristo pekee, kwanini?
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Muhamadans wanamadai ya kipuuzi sana
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,828
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona una endelea kukomaa wakati wenzako wamelegeza Uzi baada ya kuambiwa kile chakula mnacho kihusudu yani pilau litakuwepo Kwenye Hilo zoezi la sensa?
     
  10. T

    Twasila JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,914
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hiyo sensa ya kujua wanaopinga umeifanya lini?
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo sensa ziwe kadhaa, na tuanze na ya wakatoliki. Ikiisha mtake ya wasabato, na sie wa bhahai msije mkatusahau!

    Kaazi kweli kweli! Tunahitaji mfalme **** atuongoze!
     
  12. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni ujinga kukebehi kitu halisi duniani kote sensa inayo zingatia imani au kuwa nakipengele cha dini nikitu cha kawaida
     
  13. R

    RMA JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hijabu... sensa... uamsho!! Hivi tu ndivyo vipaumbele vyenu? Vipi kuhusu elimu na maendeleo ya jamii kwa ujumla? Hivi ninyi waislamu nani kawaroga? Inashangaza kwelikweli!! Bado mna safari ndefu!!
     
  14. R

    RMA JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa wanajua nyie hamna nia njema. Mnataka tu kuwachomea makanisa!!
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wanaolazimisha sensa itayoonyesha dini ya mtu ni Waislamu pekee,kwa nini?
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    una shida na wakatoliki au wakristu?
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    waislamu kushindana na wakristo kazi ipo. Mwislamu anaweza kuoa wake mpaka wanne akajikuta ana watoto wanne. Mkristo mke moja watoto 12 wapi na wapi!
     
  18. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mkatoliki?? Au umeamua tu kuendeleza hizi agenda zenu za udini zisizokuwa na maana! Tujadili mambo yenye maana halafu jukwaa hili ni la SIASA sijui hili linausikaje na hili Jukwaa.
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Wanaopinga sensa wanasapoti ali zenji na ali shababu
     
  20. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawapingi maana haikuwamo kwenye mipango ya serikali. wako neutral.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...