Nawauliza wakubwa tu...


K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
Hivi nyasi za uani zinafyekwa? Kama ndiyo vipi?
 
M

MZEE SERENGETI

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
214
Likes
1
Points
33
M

MZEE SERENGETI

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
214 1 33
Hii kali...................! pata ushauri kwa mama teri.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
mi sijakuelewa,ww ni mdogo au mkubwa?kama hujui zinafyekwa,unamaanisha una rasta?
 
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
436
Likes
0
Points
33
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
436 0 33
kwani ulizonazo zimefikia futi ngapi?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Watoto wa miaka chini ya 18 hawaruhusiwi hapa wewe unatafuta nini hebu nenda kwa watoto wenzako huko na usithubutu kurudi huku alllhhh huogopi wakubwa zako wewe
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Hivi nyasi za uani zinafyekwa? Kama ndiyo vipi?
wewe kama unataka kucommit sodomy sema tukuase kabla ya kugusa hako ka mchezo, uzifyeke nyasi za uani utafyekaje kwanza utakaa vipi, halafu ukifyeka jeshini hupati nafac shauri yako
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
chuchumaa weka kioo kwa chini halafu anza kuzichakachua mdogo mdogo angalia ucje ukajikata kinyeo.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,150
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,150 280
ebana eeeh hii kali kuliko....
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
chuchumaa weka kioo kwa chini halafu anza kuzichakachua mdogo mdogo angalia ucje ukajikata kinyeo.
sikuelewa swali labda ndo maana na hili jibu silielewi pia!
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Mtafute mpenzi wako then do a fully doggie, halafu mpe Gillete akunyoe slowly, be serious asikukate xpress urself.
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
nini nyasi za uwani????
 

Forum statistics

Threads 1,235,493
Members 474,615
Posts 29,224,459