Nawatakia nyote Heri ya Maadhimisho/Sikukuu Njema ya Miaka 51 ya Uhuru wa Tanzania Bara


Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,623
Points
1,225
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,623 1,225
Kwa wale waliozaliwa kabla ya kuwa Tanzania nawatakia " happy anniversary" ya miaka 51 ya kuzaliwa pamoja na kupata uhuru wa Tanganyika na nyote mliozaliwa Tanzania kila mmoja kwa miaka yake aliiyezaliwa tarehe 9 Desemba..........

HAPPY ANNIVERSARY TO ALL;

HAPPY B.DAY TO YOU;
:party:

:grouphug::A S-heart-2:LOVE YOU

RUBI.

 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
Hivi Rubi ............... Ulipotelea wapi?
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Asante mkuu!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,859
Top