Nawatakia jumapili njema wapenzi wa MMU


Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
Nasema yeye mwema .... kwetu pazuri nimeshapakumbuka,ninayo hamu ya kuishi na mwokozi wangu kwa amani na furaha tena ya ajabu ....lalalaaaaaa
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
nasema yeye mwema .... Kwetu pazuri nimeshapakumbuka,ninayo hamu ya kuishi na mwokozi wangu kwa amani na furaha tena ya ajabu ....lalalaaaaaa
thread nyingine bhana ......bora m2 upige kimya 2.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Nasema yeye mwema .... kwetu pazuri nimeshapakumbuka,ninayo hamu ya kuishi na mwokozi wangu kwa amani na furaha tena ya ajabu ....lalalaaaaaa
Ninayo hamu uuh, kurudi nyumbani iiih, nyumbani kwetu ambapo hatutatengana! Hapo nyumbani kwetu hakuna makaburi, wala hakuna vyandarua maana hakuna malaria! Kwetu ni pazuri, ni pazuri nakuapia, najua nawe ndugu yangu unayo hamu kufika huko! Ubarikiwe sana mpendwa!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
635
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 635 280
Husninyooo......! Yaani Chauro kanianzishia vizuri sana usiku wangu wa leo!
unajua imebidi nitafute kalenda mwenzio. Kesho unipitie twende church.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
darling umeshawah kukaa badala ya kulalamika ukaanza kuhesabu baraka zako huwa unafanyaje?
unajua imebidi nitafute kalenda mwenzio. Kesho unipitie twende church.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
unajua imebidi nitafute kalenda mwenzio. Kesho unipitie twende church.
hahahahaaaa.......una hatari wewe!!! Haya mwaya takupitia, twende misa ya ngapi vile!
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
27
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 27 0
Asante sana, na wewe pia....
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,068
Likes
632
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,068 632 280
Nawe pia,,,,,,,,kesho waenda church??
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
635
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 635 280
darling umeshawah kukaa badala ya kulalamika ukaanza kuhesabu baraka zako huwa unafanyaje?
baraka zangu ni nyingi mpenzi. Hakika mungu ananipenda. Namshukuru.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
635
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 635 280
hahahahaaaa.......una hatari wewe!!! Haya mwaya takupitia, twende misa ya ngapi vile!
twende misa ya sa nane tukishashiba ugali maharage.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,068
Likes
632
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,068 632 280
rbkvhy.gif



Special kwa mwanzisha mada na wana JF wote.....ONE LUV!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,540
Members 462,184
Posts 28,481,594