Nawatakia heri wanandoa wote wanaofunga ndoa zao leo!


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,040
Likes
7,872
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,040 7,872 280
Aijalishi wazazi walikutana wapi ukatoka aijalishi mzazi mmoja alikususa kukutunza
kinachotakiwa ni wewe jinsi gani ya kuishi katika kutimiza mapenzi ya mungu labda
kama kuna uamuzi mwema uliofanya ni huu wa leo kuamua kuoa ama kuolewa muanze
familia yenu yenye upendo na amani....aijalishi ni aina gani ya maisha mnayoenda kuishi ,utapanda bajaji ama pikipiki kwenda kanisani
ila kwa mapenzi ya MUNGU alieawapa uhai wake kwa niaba ya PDIDY Entertainment nawatakia
harusi njema zenye upendo na baraka aijalishi ujanialika najua ni katika moja ya cost cutting
ila MUNGU akusaidie hata ikifika mieizi sita unialike kuazimisha mmefika salama ntawapa muziki na mc bure kuazimisha sherehe yenu

ndoa ni upendo
ndoa ni amani
ndoa na maelewano
ndoa ni kufichiana siri
ndoa ni kuheshimiana
ndoa ni kuzalishana watoto bila idadi hali mmeamua ninyi wawili na mna uwezo wa kuwatunza na si kuwapeleka kiraracha ama samunge wakatunzwe na babu
usikubali kudangnywa ndoa si mavumiliano waliovumiliana wengi wameshaondoka na bp kama sio oilcom hope umeelewa
ndoa ni kuwa wawazi kila mmoja sisemi muanze kulazimishana kuandika mali zenu pamoja too early kwa sasa
ndoa si uadui kumbuka ndio maana ukumuoa ama ukuolewa na dadako/kakako kwa hiyo kila mtu ametunzwa maisha tofauti lakini kwa uweza wa mwenyezimungu mnaunganisha maisha yenu aijalishi mmoja aliishi kwa dhiki mwingine kwa raha inakuwa moja raha mtindo mmoja mwisho

ujumbe

msikubali kwenda mahakamani hata siku moja ...mwenye macho aambiwi tazama
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,040
Likes
7,872
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,040 7,872 280
ingekuwa ndoano mpwa si tungeitoa mv spice nje??
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,542
Likes
212
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,542 212 160
Aijalishi wazazi walikutana wapi ukatoka aijalishi mzazi mmoja alikususa kukutunza
kinachotakiwa ni wewe jinsi gani ya kuishi katika kutimiza mapenzi ya mungu labda
kama kuna uamuzi mwema uliofanya ni huu wa leo kuamua kuoa ama kuolewa muanze
familia yenu yenye upendo na amani....aijalishi ni aina gani ya maisha mnayoenda kuishi ,utapanda bajaji ama pikipiki kwenda kanisani
ila kwa mapenzi ya MUNGU alieawapa uhai wake kwa niaba ya PDIDY Entertainment nawatakia
harusi njema zenye upendo na baraka aijalishi ujanialika najua ni katika moja ya cost cutting
ila MUNGU akusaidie hata ikifika mieizi sita unialike kuazimisha mmefika salama ntawapa muziki na mc bure kuazimisha sherehe yenu

ndoa ni upendo
ndoa ni amani
ndoa na maelewano
ndoa ni kufichiana siri
ndoa ni kuheshimiana
ndoa ni kuzalishana watoto bila idadi hali mmeamua ninyi wawili na mna uwezo wa kuwatunza na si kuwapeleka kiraracha ama samunge wakatunzwe na babu
usikubali kudangnywa ndoa si mavumiliano waliovumiliana wengi wameshaondoka na bp kama sio oilcom hope umeelewa
ndoa ni kuwa wawazi kila mmoja sisemi muanze kulazimishana kuandika mali zenu pamoja too early kwa sasa
ndoa si uadui kumbuka ndio maana ukumuoa ama ukuolewa na dadako/kakako kwa hiyo kila mtu ametunzwa maisha tofauti lakini kwa uweza wa mwenyezimungu mnaunganisha maisha yenu aijalishi mmoja aliishi kwa dhiki mwingine kwa raha inakuwa moja raha mtindo mmoja mwisho

ujumbe

msikubali kwenda mahakamani hata siku moja ...mwenye macho aambiwi tazama
mmmmh, Unawafundisha nini hapo wanandoa? Utawafanya hata wengine baada ya siku chache waachane kama ni hivyo...............
 

Forum statistics

Threads 1,213,671
Members 462,214
Posts 28,485,329