Nawashwa mwili mzima kwa kuhamahama


M

mchepuko

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
1,131
Points
2,000
M

mchepuko

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
1,131 2,000
dear all...

nina hali ya kuwashwa mwili sehem tofauti tofauti na kwa vipindi tofauti....hasa usiku..nimeende hospitalini nikapewa dawa ya vidonge na ya kupaka...ila bado sioni nafuu...kwa sasa nawashwa sana mapajani,kifuani pembeni na sehem ya mapajani...japo baadae muwasho waweza kuhamia sehem nyingine...naomba mnisaidie
 
misosai

misosai

Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
15
Points
45
misosai

misosai

Member
Joined Jan 10, 2019
15 45
dear all...

nina hali ya kuwashwa mwili sehem tofauti tofauti na kwa vipindi tofauti....hasa usiku..nimeende hospitalini nikapewa dawa ya vidonge na ya kupaka...ila bado sioni nafuu...kwa sasa nawashwa sana mapajani,kifuani pembeni na sehem ya mapajani...japo baadae muwasho waweza kuhamia sehem nyingine...naomba mnisaidie
Nashindwa kuku shauri avatari yako inanipa mashaka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zainab Tamim

Zainab Tamim

Verified Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
1,304
Points
1,500
Zainab Tamim

Zainab Tamim

Verified Member
Joined Jan 15, 2015
1,304 1,500
dear all...

nina hali ya kuwashwa mwili sehem tofauti tofauti na kwa vipindi tofauti....hasa usiku..nimeende hospitalini nikapewa dawa ya vidonge na ya kupaka...ila bado sioni nafuu...kwa sasa nawashwa sana mapajani,kifuani pembeni na sehem ya mapajani...japo baadae muwasho waweza kuhamia sehem nyingine...naomba mnisaidie
Chukulia umepona. Tiba ya Aunt Zainab's Natural Super Clay inasaidia kila aina ya ugonjwa wa ngozi.

Tupigie kwa maelezo zaidi: 0769302206

Wenye Matatizo ya Chunusi na Zaidi: Aunt Zainab's Natural Super Clay - JamiiForums
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,245
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,245 2,000
Pole sana mkuu.
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
4,410
Points
2,000
Age
101
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
4,410 2,000
Vipi unatokwa na vipele?!?
 
Danny Danny

Danny Danny

New Member
Joined
May 17, 2019
Messages
1
Points
20
Danny Danny

Danny Danny

New Member
Joined May 17, 2019
1 20
dear all...

nina hali ya kuwashwa mwili sehem tofauti tofauti na kwa vipindi tofauti....hasa usiku..nimeende hospitalini nikapewa dawa ya vidonge na ya kupaka...ila bado sioni nafuu...kwa sasa nawashwa sana mapajani,kifuani pembeni na sehem ya mapajani...japo baadae muwasho waweza kuhamia sehem nyingine...naomba mnisaidie
Nami nimepatwa na tatizo kama hili kuwashwa sanaa nyakati za usiku mapakanii hasaa...
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,295,165
Members 498,180
Posts 31,202,051
Top