Nawashauri vijana waliositishiwa ajira na wanaosubiri ajira mpya waandamane


B

big IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
250
Likes
103
Points
60
B

big IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
250 103 60
kama kichwa cha habari kinavyojieleza wewe umeshaona kujiajiri hauwezi serikali yako kila siku inakupiga chenga na matamko na mikanusho. kuandamana ni haki yako ya kimsingi;; kuliko kuzungumzaa ovyoo ovyooo tuu kwenye mitandao ya kijamii (in pogba voice) huenda hii serikali sikivu ikawasikia.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,621
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,621 3,686 280
Huwez kuandamana palipo na demokrasia mfu, utapata matatizo zaidi kuliko haki yako.
 
ndoze

ndoze

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
1,162
Likes
1,061
Points
280
Age
39
ndoze

ndoze

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
1,162 1,061 280
it's useless kuandamana, tatizo mkulu haelewek kabisa sisi tumsubiri tu 2020 ili na sisi tumuadabishe.
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Kutatua tatizo la ajira hana huo mpango,mpango wa awamu hii ni ndege kwanza,nyie kufeni njaa huko!..mlijipendekeza wenyewe
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,592
Likes
2,673
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,592 2,673 280
Baada ya maandamano!!!!?
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,373
Likes
844,865
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,373 844,865 280
Ahhh wapi . .mambo ya kale yamepita sasa . ..
 
K

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2016
Messages
509
Likes
379
Points
80
K

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2016
509 379 80
Kipimo atakiona uchaguzi mdogo wa madiwan nadhani siyo muda mrefu wataanza kuitana lumumba
 
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,274
Likes
4,534
Points
280
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,274 4,534 280
Kipimo atakiona uchaguzi mdogo wa madiwan nadhani siyo muda mrefu wataanza kuitana lumumba
Hizo kelele za mijini ,Tutaipigia CCM mambo ya ajira ni ishu za mtu binafsi,mbona wenzako hawadai matrekta ya kulimia tena ni wengi vijijini wanatumia mkono ,nyie mpo wangapi?
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,546
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,546 280
Harafu ukiandamana ajira zitatoka
 
Kidbwenga

Kidbwenga

Member
Joined
Nov 11, 2016
Messages
20
Likes
18
Points
5
Age
30
Kidbwenga

Kidbwenga

Member
Joined Nov 11, 2016
20 18 5
Mbona vijana walositishiwa ajira wameanza kurudishwa kazini. Kwa mfano IRINGA DC na Chuo Kikuu Cha Elimu Mkwawa wameshawarejesha
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,031
Likes
11,682
Points
280
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,031 11,682 280
Hata wakiandamana wote serikali haiwezi toa ajira kwa zaidi ya vijana 10000 kwa mwaka wakati chuo cha UDSM pekee unakuta wahitimu 50000 kwa mwaka.
 
feitty

feitty

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,992
Likes
2,373
Points
280
feitty

feitty

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,992 2,373 280
Wewe naona hututakii mema kabisaaaaa kabisa.
Tuandamane tuvunjwe vunjwe halafu ndio watoe ajira tushindwe kwendwa mana tutakuwa tumepunguzwa idadi technically.
Ulemavu wa kujitakia au kifo hakuna anayependa kwakweli acha tu tuvumilie au unaona watu wapo kimya unafikiri ni wajinga.
 
M

mussa8

Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
34
Likes
9
Points
15
M

mussa8

Member
Joined Jan 7, 2011
34 9 15
Lazima utakuwa mfuasi wa kibwetere na ushauri wako wa nguvu za giza
 
M

mussa8

Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
34
Likes
9
Points
15
M

mussa8

Member
Joined Jan 7, 2011
34 9 15
Kura ni siri ya mtu hapo ndipo watz tunapofeli kuweka plural kwenye singular sema mimi sio tuta kwani kura za maruhani hizo zile za ndioo
 
bukoba04

bukoba04

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,340
Likes
1,129
Points
280
bukoba04

bukoba04

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,340 1,129 280
wadau, mm ni miongoni mwa waliositishiwa ajira, nilijarbu kutafuta vijana ambao wangeweza kufanya harakati za kurudi kazin, lkn baadae tulikomaa, wakarud wenye chk # peke yake na majembe yangu tuliyokuwa tupambana nayo, wengi wamerud, isipokuwa kundi nililo nalo hili amabalo naangukia wasiokuwa na chk #, wengi wao ni waoga na hawajiamin, na halina nguvu...

hivyo natafuta kundi lingne ambalo nitapata watu wenye uwezo w kujenga hoja na kujiamini tukaanza tena hizi haraka, hasa harakati za kuelekea ikulu,,,
kwa ambaye yuko tayar naomba aniinbox..
 
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
2,198
Likes
851
Points
280
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
2,198 851 280
"wacha waandamaneee...ccm mbere kwa mbere"....
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930