Nawashauri CHADEMA iende mahakamani kupinga uteuzi wa wale wabunge 19

Koryo2

JF-Expert Member
Nov 28, 2016
1,674
2,000
Nawashauri uongozi wa CHADEMA kuwa sasa ni muda muafaka kwenda Mahakamani kupinga uteuzi wa wale Wabunge 19 walioingia Bungeni bila kufuata sheria, kanuni na taratibu.

Ninaamini Sheria itachukua mkondo wake.
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
14,278
2,000
Nawashauri uongozi wa CHADEMA kuwa sasa ni muda muafaka kwenda Mahakamani kupinga uteuzi wa wale Wabunge 19 walioingia Bungeni bila kufuata sheria, kanuni na taratibu. Ninaamini sheria itachukua mkondo wake.
Meno ya mbwa hayawezi kuumana. Hawatataka kuvuruga legacy ya mwendazake.

Odhis *
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
8,968
2,000
Nawashauri uongozi wa CHADEMA kuwa sasa ni muda muafaka kwenda Mahakamani kupinga uteuzi wa wale Wabunge 19 walioingia Bungeni bila kufuata sheria, kanuni na taratibu. Ninaamini sheria itachukua mkondo wake.
Majaji wa Tanzania hula kiapo cha utiifu kwa Rais na Covid19 walisimikwa kama wale wengine wa CCM walivyosimikwa hii ni baada ya kujikuta kanuni za Bunge zinawabana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom