Nawashangaa wanaohama CHADEMA kwa sababu za Zitto


C

cr9

Senior Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
185
Likes
67
Points
45
C

cr9

Senior Member
Joined Oct 13, 2010
185 67 45
Mimi si mwanachama wa CHADEMA lakini ninawashangaa wanaohama chama chao kwa sababu ya Zitto Kabwe wakati Zitto mwenyewe bado mwanachama wa CHADEMA na kasema haondoki.

Sidhani kama hoja ya kuilaumu CC ya CHADEMA juu ya uamuzi kwa ZZK ni sababu ya wao kuhama na kumuacha mtu wanayemtetea akibaki kuwa mwanachama wa CHADEMA tena aliyeapa kutohama chama chake.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,487
Likes
4,987
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,487 4,987 280
Wahuni wahuni wa mtaani hao, - nani mtu makini aliyemfuata Zitto so far?

CDM ni msingi na si Mtu. Acha madogo wa mtaani wapate chochote, kufa kufaana!!
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,547
Likes
3,404
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,547 3,404 280
ni wachumia tumbo waache waondoke.....
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,700
Likes
31,731
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,700 31,731 280
Hao ni wanachama wa CCM ambao eti wanahama Chadema kwa vile Zitto kafukuzwa. Zitto lini kafukuzwa? Huo ni uhuni tuu.
 
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 2 0
Wahuni wahuni wa mtaani hao, - nani mtu makini aliyemfuata Zitto so far?

CDM ni msingi na si Mtu. Acha madogo wa mtaani wapate chochote, kufa kufaana!!
nakuomba ujipe muda uende mlango wa pili (jukwaa la siasa) kisha usome alichopigania chacha wangwe (r.i.p) - dadavua bila ushabiki kama kinapishana na madai ya wanaoitwa wasaliti leo hii ndani ya chama!!! amini usiamini mbowe ni tatizo ndani ya chama!
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
244
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 244 160
''Sihami CDM, nitakuwa wa mwisho kuondoka labda waje waniondoe wao wenyewe'' Mhe. Zitto. Mnaohama chadema kwa sababu zitto kaondoka sasa hii ndio iliyokuwa kauli yake kuhusiana na kadhia iliyopo. Mhe. uende wapi wakati chama umekijenga mwenyewe?
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,758