Nawapongeza jeshi la polisi kwa kuchoshwa na CCM


Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Nimetaja CCM kwa sababu jana nilikaa na askari polisi pale ubungo kwenye vurugu ambaye alikuwa analalamika kuwa ucheleweshaji wa matokeo unasababisha vurugu lakini wa kulaumiwa ni NEC. Na walikuwa wanaongea na sisi kwa upendo kabisaa na hata kusema kuwa na wenyewe wamepiga kura pia na wamewachagua viongozi wanaowataka hivyo kitendo hicho kilikuwa kinawatia hasira na wao pia. Na nikiangalia kote ambako vurugu zilitokea polisi walitumia mabomu laini ya machozi hawakutumia nguvu zaidi. Nadhani huo ni mwanzo mzuri mageuzi yanakuja na polisi wanachoshwa na system mbovu maana madhara wanayapata na wenyewe mitaani.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Nimetaja CCM kwa sababu jana nilikaa na askari polisi pale ubungo kwenye vurugu ambaye alikuwa analalamika kuwa ucheleweshaji wa matokeo unasababisha vurugu lakini wa kulaumiwa ni NEC. Na walikuwa wanaongea na sisi kwa upendo kabisaa na hata kusema kuwa na wenyewe wamepiga kura pia na wamewachagua viongozi wanaowataka hivyo kitendo hicho kilikuwa kinawatia hasira na wao pia. Na nikiangalia kote ambako vurugu zilitokea polisi walitumia mabomu laini ya machozi hawakutumia nguvu zaidi. Nadhani huo ni mwanzo mzuri mageuzi yanakuja na polisi wanachoshwa na system mbovu maana madhara wanayapata na wenyewe mitaani.
Wewe!!! Acha kutulocha
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
nadhani hata kikwete mwenyewe amechoshwa hii system yao....na yeye pia amempgia kura slaa
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Pinda kampigia Slaa Pia...
 

Forum statistics

Threads 1,249,421
Members 480,661
Posts 29,697,720