Nawapenda sana ndugu zangu: Umoja na upendo wetu ni wa pekee


TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Wakuu wa jukwaa la mahusiano, jamii na mapenzi...

Naomba niseme kwamba bila hili jukwaa, JF ingekua ngumu sana kwa kweli; kila tulipokua tunapata stress kuhusu mustakabali wa nchi yetu... hili jukwaa limekua the best partner

uchaguzi umekwisha, na jukwaa letu ndilo pekee hapakua na tension wala misuguano... we awewre swimmming in love

as we open a new chapter in our country, bila kujali mshindi ni nani, nawaomba tuendeleze upendo na kusaidiana kimawazo, tuzidi kujuliana hali na kila inapowezekana, tuwe tunaonana na kula na kunywa pamoja

nimefarijika sana kwamba jukwaa pekee lililong'aa bila kuchafua hewa hili... tumeona anniversaries, watoto kuzaliwa, ndoa, misiba, ajali, sherehe, societies (ISC) etc vikiwepo ndani ya hii forum

mashairi, mafumbo, emoticons and loving signatures are always associated with this forum

Long live jukwaa la mahusiano
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
97
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 97 145
Duh najaribu kupata picha ungekuwa mgombea unayeomba kura kwa maneno haya kweli ningekupa kura yangu bure, ya mwanangu na wale woote walio chini ya himaya yangu.
Tunakupenda pia Acid na ubarikiwe sana.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
275
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 275 180
...he he hehe!

Acid bana! Unasema Long Live jukwaa halafu sisi tuitikie vipi Lidumuuuuuu tuonekane 'kina wenyewe' eeh?
Nice words bro, thank you!

MwanajamiiOne, ati unasema kura mngezigawa bure? naskia manukato ya rushwa na takrima kwenye kura zenu,
TAKUKURU wanahitajika kwenye nyumba yako...ha ha ha!

Pheeewwwww!,...siasa apart jamani...Thread za uchaguzi mkuu zimekuwa nyingi mno.
Mdahalo huu ukiendelea na hapa patageuka 'uwanja wa fisi!' au??? :thumb:
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
97
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 97 145
Mbu mwenzangu mie binti wa kitanga najimwaya kwa mirindimo iliyopo........ wa sasa hasa leo ni uchaguzi so naamua mwenyewe kigudi nikizungusheje mradi tu nisitoke njee ya biti kuu.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,025
Likes
2,109
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,025 2,109 280
Mbu mwenzangu mie binti wa kitanga najimwaya kwa mirindimo iliyopo........ wa sasa hasa leo ni uchaguzi so naamua mwenyewe kigudi nikizungusheje mradi tu nisitoke njee ya biti kuu.
Kumtia Mbu wa watu majaribuni tu akuume upate 'maleria':A S angry::A S angry:
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Mbu mwenzangu mie binti wa kitanga najimwaya kwa mirindimo iliyopo........ wa sasa hasa leo ni uchaguzi so naamua mwenyewe kigudi nikizungusheje mradi tu nisitoke njee ya biti kuu.
Unatutia kwenye majaribu :whoo:
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Duh najaribu kupata picha ungekuwa mgombea unayeomba kura kwa maneno haya kweli ningekupa kura yangu bure, ya mwanangu na wale woote walio chini ya himaya yangu.
Tunakupenda pia Acid na ubarikiwe sana.
Thanks MJ1

jana nimepiga kura, knikakwea pipa... mawazo yangu yote ni familia yangu na JF...
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
...he he hehe!

Acid bana! Unasema Long Live jukwaa halafu sisi tuitikie vipi Lidumuuuuuu tuonekane 'kina wenyewe' eeh?
Nice words bro, thank you!

MwanajamiiOne, ati unasema kura mngezigawa bure? naskia manukato ya rushwa na takrima kwenye kura zenu,
TAKUKURU wanahitajika kwenye nyumba yako...ha ha ha!

Pheeewwwww!,...siasa apart jamani...Thread za uchaguzi mkuu zimekuwa nyingi mno.
Mdahalo huu ukiendelea na hapa patageuka 'uwanja wa fisi!' au??? :thumb:
mkuu sasa hivi presha imepoa na mawazo yangu ni kwa niwapenao tu.... na hili jukwaa ni zaidi aisee
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Mbu mwenzangu mie binti wa kitanga najimwaya kwa mirindimo iliyopo........ wa sasa hasa leo ni uchaguzi so naamua mwenyewe kigudi nikizungusheje mradi tu nisitoke njee ya biti kuu.
yesu marealle na yosefu

yani kweli unaleta hayo mambo sa hii kamanda.... hebu zungusha basi udediketi kwa JK na chenge:doh:
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,025
Likes
2,109
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,025 2,109 280
yesu marealle na yosefu

yani kweli unaleta hayo mambo sa hii kamanda.... hebu zungusha basi udediketi kwa JK na chenge:doh:
:bump2::bump2::bump2:
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,759
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,759 2,746 280
Wakuu wa jukwaa la mahusiano, jamii na mapenzi...

Naomba niseme kwamba bila hili jukwaa, JF ingekua ngumu sana kwa kweli; kila tulipokua tunapata stress kuhusu mustakabali wa nchi yetu... hili jukwaa limekua the best partner

uchaguzi umekwisha, na jukwaa letu ndilo pekee hapakua na tension wala misuguano... we awewre swimmming in love

as we open a new chapter in our country, bila kujali mshindi ni nani, nawaomba tuendeleze upendo na kusaidiana kimawazo, tuzidi kujuliana hali na kila inapowezekana, tuwe tunaonana na kula na kunywa pamoja

nimefarijika sana kwamba jukwaa pekee lililong'aa bila kuchafua hewa hili... tumeona anniversaries, watoto kuzaliwa, ndoa, misiba, ajali, sherehe, societies (ISC) etc vikiwepo ndani ya hii forum

mashairi, mafumbo, emoticons and loving signatures are always associated with this forum

Long live jukwaa la mahusiano
Niliwambia asubuhi!big up this jukwaa!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
275
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 275 180
Kumtia Mbu wa watu majaribuni tu akuume upate 'maleria':A S angry::A S angry:
...ha ha!, hulala mwenye chandarua chenye dawa huyo, mbaya zaidi hata mchana anajipaka 'mosquito repellant!'
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,025
Likes
2,109
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,025 2,109 280
...ha ha!, hulala mwenye chandarua chenye dawa huyo, mbaya zaidi hata mchana anajipaka 'mosquito repellant!'
hahaha..dawa za siku hizi Mbu wanazijulia...huwa wanaumia hata kutokea nje ilimradi net ina matundu.....lol
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
sana tu mkuu .....arusha huko hadi kieleweke
we acha tu... nawaombea akina preta, lily, PJ na wengine amani na utulivu

election violence hazina mwenyewe
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
97
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 97 145
Kumtia Mbu wa watu majaribuni tu akuume upate 'maleria':A S angry::A S angry:
Akhaa.......lini vichwa vyenu vitawaza straight jamani? Kwa nini uende huko ulikokwenda?............Mwone vile!!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
275
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 275 180
hahaha..dawa za siku hizi Mbu wanazijulia...huwa wanaumia hata kutokea nje ilimradi net ina matundu.....lol
...ha ha ha!, hayo matundu si mpaka GPS ikubali mwelekeo?...


Akhaa.......lini vichwa vyenu vitawaza straight jamani? Kwa nini uende huko ulikokwenda?............Mwone vile!!

...umeona eeeh? ---watu wa 'Malaria Haikubaliki' hao! ha ha!...
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,487