Nawaombea Wazanzibar wafanikishe kuvunja muungano | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaombea Wazanzibar wafanikishe kuvunja muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bid2015, Jul 20, 2012.

  1. b

    bid2015 JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wazanzibar wana roho mbaya na wivu wa kimasikini bora wafanikishe adhima ya kuvunja muungano, na waondoke kwetu!
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hawatafanikiwa,wanapenda mno kukaa tanganyika.Ni utoto tu ndo unawasumbua wakikua wataacha
     
  3. m

    mkataba Senior Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama wee chiziii, watu wenyewe kazi yenu kulewa na vilabu mnadhani huo uchumi wetu hapa Tanganyika unaendeshwa na nani???

    Maana madini ni ya vigogo sasa kodi za Wazenji si ndio mishahara yetu, fikiri kabla ya kusema kaka!!!
     
Loading...