Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaomba ndugu zangu tujadiliane na hili (Kubana Matumizi ya Serikali)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MziziMkavu, May 24, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,744
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    Nauliza Swali? katika Serikali yetu Katika Kubana Matumizi ya Serikali (Je Kuna Haja ya kuwa na Mkuu wa mkoa Wakati kuna Meya?) nawaombeni jibu zuri Muchangie Mawazo yenu asanteni.



    [​IMG]
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,603
    Likes Received: 11,998
    Trophy Points: 280
    Mkuu MziziMkavu sasa unataka magamba wakale wapi!? unaona kila baada ya miaka michache wanacreate mikoa mipya ili kuongeza ulaji kwa magamba bila kujali gharama kubwa za uendeshaji wa mkoa mmoja....Magamba ndivyo walivyo wameweka mbele maslahi yao badala ya nchi.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Na kuna haja ya kuwa na wabunge lukuki? Haiwezekani kila mkoa say, kuwa na mbunge mmoja? Manake mkoa una meya, mkuu wa mkoa, wakuu wa wilaya, kata, tarafa, kijiji/mtaa! Ndo maana wabunge wengine wanasinzia tu manake kama ni issue ya barabara ishaulizwa na wengine!
     
  4. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ukiondoa hizo nafasi utakuwa umepunguza sana nafasi za fadhila sasa watapelekwa wapi wanaofadhili kampeni, waganga wa kienyeji an ndugu?
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,089
    Likes Received: 1,840
    Trophy Points: 280
    sio mkuu wa mkoa ni mkuu wa mkoa(ccm),usimpunguzie cheo,..nimeshamshudia mkuu wa mkoa wangu kavaa manguo ya kijani na njano akijumuika na makada wengine wakiwemo wabunge wote wa ccm wa huo mkoa wakitumia ukumbi wa mkoa bila kulipia na huyo rc akiagiza itumike hela ya serkali inunue vyakula na vnywj
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,744
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    @nyabhingi ina maana ni Mkuu wa Mkoa wa CCM? Kuongeza Mikoa kuwa mingi na kuwa na Mkuu wa Mkoa pamoja na Meya huu ni Uharibifu na gharama kubwa ndani ya Serikali na wanaoumia ni walipa kodi Walala hoi Masikini Wananchi hii nchi inaendeshwa kiholela sana @BAK @Njoka Ereguu @King'asti
     
Loading...