Nawakubali wana jf-mko juu!!


FADHILIEJ

FADHILIEJ

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
134
Likes
10
Points
35
FADHILIEJ

FADHILIEJ

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
134 10 35
Nimefurahi kujiunga na familia hii japo nimechelewa,kwa mda mfupi niliokuwa member nimegundua kuwa this is the right place.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,347
Likes
1,300
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,347 1,300 280
nimefurahi kujiunga na familia hii japo nimechelewa,kwa mda mfupi niliokuwa member nimegundua kuwa this is the right place.
warmly welcome! Ingawa na mie nilichelewa kidogo but every minute spent in here counts!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Nimefurahi kujiunga na familia hii japo nimechelewa,kwa mda mfupi niliokuwa member nimegundua kuwa this is the right place.
Karibu sana na hutaijutia hata dakika moja utakayokuwa katika nyumba hii.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
karibu sana muheshimiwa.......
 
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
585
Likes
11
Points
35
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2009
585 11 35
Nimefurahi kujiunga na familia hii japo nimechelewa,kwa mda mfupi niliokuwa member nimegundua kuwa this is the right place.
ndo manaake? Flag siku zote lazima lipepee Higher Mlingotini....

Nawewe kaa huko huko juu usishuke na jichumie huko hukoo! Maganda tupa chini... Uko juu.... Kama JF ILIVYO JUU....

A luta Continuerro...

Quando...
 

Forum statistics

Threads 1,235,501
Members 474,615
Posts 29,224,806