Nawakubali sana Slaa na Mbowe; Mungu awape maisha marefu


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
nimejitahidi kuzuia hisia zangu imenibidi sasa niseme ukweli, hawa viongozi wakuu wa vyama vya upinzani hapa Tanzania hususani CHADEMA Dkt. Slaa na Kamanda mbowe nimeamua nijiunge Hapa JF ili namimi nionyeshe hisia zangu za dhati kuwaombea kwa mungu waishi maisha marefu na salama ili watukomboe haraka iwezekanavyo.
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Taja walichofanya ili hoja yako iwe na maana. Isije ikawa ni sura zao tu ndio zimekuvutia
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
Taja walichofanya ili hoja yako iwe na maana. Isije ikawa ni sura zao tu ndio zimekuvutia
Ina maana hujui mpaka leo hao watu wamefanya nini mpaka leo hii? Upo nchi gani? Kama ni Zambia au Malawi ni sawa wewe kuhoji hivyo.

Juma Kilowoko ni Sajuki msanii au ni jina tu?
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Jenga hoja za kwanini unawakubali ili topic iwe more precious.
 
democratic

democratic

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,644
Likes
2
Points
0
democratic

democratic

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,644 2 0
aminaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Vijana naona 'ideas' zimewaishia sasa mnafuka moshi mchafu tuu! No wonder hii nchi ni maskini!
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Hata mimi namkubali sana DK.SLAA kwa kumuondoa kazini kamanda Mwigamba aliyekuwa mwasibu mkuu chadema makao makuu na nafasi yake akampa mchumba wake josephine maana Josephine alikuwa anategemewa sana na UN kuhusu mambo ya accountant so kipaji kilikuwa kinafia kitandani!

Pia namkubali sana Slaa kwa kumwambia Chiku Abwao akikopeshe chama milion 5 kwa ajili ya uchaguzi wa mwenyekiti wa mkoa wa Iringa na akampa mamlaka ya kusimamia uchaguzi huo na kumruhusu Chiku mwenyewe kuwa mgombea wa uenyekiti wa mkoa na mwisho Chiku kushinda kiti hicho!

Tunashukuru busara za kamati kuu ya mwisho wa mwezi wa4 kutengua uamuzi huo ambao wajumbe wa cc waliconclude kwamba Dk. Slaa hafai hata kuwa kalai wa hospital ya kata!
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180
Taja walichofanya ili hoja yako iwe na maana. Isije ikawa ni sura zao tu ndio zimekuvutia

Si vibaya tukimsaidia kuona hata kama mwenye macho haambiwi tazama. Wanaongoza na kusimamia siasa za vuguvugu la kusaka mabadiliko ya kweli, kimfumo na kiutawala nchini. Wameshaweza kuonesha hilo pasi na shaka yoyote. Wakiwaongoza makamanda wengine pamoja nao katika safari hii ngumu lakini ambayo imeshaanza kuonesha mafanikio.

Mojawapo ya mafanikio hayo ni kuwajengea Watanzania uthubutu wa kudai mabadiliko, kupigania haki, kudai uwajibikaji wa serikali na watawala kwa wananchi, lakini kubwa zaidi ni kuwaonesha Watanzania KUWA INAWEZEKANA, TUNAWEZA TUKIAMUA, Kwani mamlaka yote ya uendeshaji na usimamiaji serikali na kuongoza nchi yanatoka kwa umma. Na hii ndiyo mahakama kuu kuliko zote.
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,035
Likes
1,682
Points
280
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,035 1,682 280
nimejitahidi kuzuia hisia zangu imenibidi sasa niseme ukweli, hawa viongozi wakuu wa vyama vya upinzani hapa Tanzania hususani CHADEMA Dkt. Slaa na Kamanda mbowe nimeamua nijiunge Hapa JF ili namimi nionyeshe hisia zangu za dhati kuwaombea kwa mungu waishi maisha marefu na salama ili watukomboe haraka iwezekanavyo.
Umenena vyema sana kiongozi. Imefika muda sasa hawa viongozi vilaza Tanzania wapumzike maana hawana hoja nyingine zaidi, kazi yao kubwa ni kuchochea vuruguna hatimaye watu wanakufa(Arusha).
.
"Ama kweli CHADEMA NI SAWA NA NG'OMBE ASIYE NA BEI SOKONI".
.
"WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Jenga hoja za kwanini unawakubali ili topic iwe more precious.
Mimi namkubali sana kamanda Mbowe kwa kuwahadaha watanzania kwa kitendo chake cha kurudisha gari la kambi rasmi ya upinzani (kub) kwa mbwembwe nyingi mbele ya waandishi wa habari kama Tumaini makene na kulichukua tena kimyakimya!
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
Hata mimi namkubali sana DK.SLAA kwa kumuondoa kazini kamanda Mwigamba aliyekuwa mwasibu mkuu chadema makao makuu na nafasi yake akampa mchumba wake josephine maana Josephine alikuwa anategemewa sana na UN kuhusu mambo ya accountant so kipaji kilikuwa kinafia kitandani!

Pia namkubali sana Slaa kwa kumwambia Chiku Abwao akikopeshe chama milion 5 kwa ajili ya uchaguzi wa mwenyekiti wa mkoa wa Iringa na akampa mamlaka ya kusimamia uchaguzi huo na kumruhusu Chiku mwenyewe kuwa mgombea wa uenyekiti wa mkoa na mwisho Chiku kushinda kiti hicho!

Tunashukuru busara za kamati kuu ya mwisho wa mwezi wa4 kutengua uamuzi huo ambao wajumbe wa cc waliconclude kwamba Dk. Slaa hafai hata kuwa kalai wa hospital ya kata!
JOSEPH KONI ni PM ili niwataaarifu askari wa museveni wakutie mbaroni na mie nipate zawadi:angry:
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Hii mada ingeenda jukwaa la mapenzi maana haina uhusiano na siasa hata kidogo!
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Hata mimi namkubali sana DK.SLAA kwa kumuondoa kazini kamanda Mwigamba aliyekuwa mwasibu mkuu chadema makao makuu na nafasi yake akampa mchumba wake josephine maana Josephine alikuwa anategemewa sana na UN kuhusu mambo ya accountant so kipaji kilikuwa kinafia kitandani!

Pia namkubali sana Slaa kwa kumwambia Chiku Abwao akikopeshe chama milion 5 kwa ajili ya uchaguzi wa mwenyekiti wa mkoa wa Iringa na akampa mamlaka ya kusimamia uchaguzi huo na kumruhusu Chiku mwenyewe kuwa mgombea wa uenyekiti wa mkoa na mwisho Chiku kushinda kiti hicho!

Tunashukuru busara za kamati kuu ya mwisho wa mwezi wa4 kutengua uamuzi huo ambao wajumbe wa cc waliconclude kwamba Dk. Slaa hafai hata kuwa kalai wa hospital ya kata!
tuntemeke at work..KAKA TUMEKUCHOKA.Unakuja na ID tofauti kupalilia ela ya nape.jaribu kazi nyingine kama umekosa nafasi CDM,Huwa hatuwabebi wasiokuwa na uchungu na wapigakura.
 
M

Malolella

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
367
Likes
10
Points
35
M

Malolella

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
367 10 35
Hata mimi namkubali sana DK.SLAA kwa kumuondoa kazini kamanda Mwigamba aliyekuwa mwasibu mkuu chadema makao makuu na nafasi yake akampa mchumba wake josephine maana Josephine alikuwa anategemewa sana na UN kuhusu mambo ya accountant so kipaji kilikuwa kinafia kitandani!

Pia namkubali sana Slaa kwa kumwambia Chiku Abwao akikopeshe chama milion 5 kwa ajili ya uchaguzi wa mwenyekiti wa mkoa wa Iringa na akampa mamlaka ya kusimamia uchaguzi huo na kumruhusu Chiku mwenyewe kuwa mgombea wa uenyekiti wa mkoa na mwisho Chiku kushinda kiti hicho!

Tunashukuru busara za kamati kuu ya mwisho wa mwezi wa4 kutengua uamuzi huo ambao wajumbe wa cc waliconclude kwamba Dk. Slaa hafai hata kuwa kalai wa hospital ya kata!
Umeona ukianzisha thread za ***** wako zinatupiliwa mbali hivi sasa umekuja kivingine kwa kuingia katikati ya thread.. TUNTEMEKE unakazi sana mwaka huu.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Umenena vyema sana kiongozi. Imefika muda sasa hawa viongozi vilaza Tanzania wapumzike maana hawana hoja nyingine zaidi, kazi yao kubwa ni kuchochea vuruguna hatimaye watu wanakufa(Arusha).
.
"Ama kweli CHADEMA NI SAWA NA NG'OMBE ASIYE NA BEI SOKONI".
.
"WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
wewe mzima kweli? Ama kichaa,hueleweki
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Mimi namkubali sana kamanda Mbowe kwa kuwahadaha watanzania kwa kitendo chake cha kurudisha gari la kambi rasmi ya upinzani (kub) kwa mbwembwe nyingi mbele ya waandishi wa habari kama Tumaini makene na kulichukua tena kimyakimya!
Utakuwa una chuki binafsi tu wewe, hushangai wenzako wote wanaunga mkono hoja?...utakuwa magamba tu wewe..
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
JOSEPH KONI ni PM ili niwataaarifu askari wa museveni wakutie mbaroni na mie nipate zawadi:angry:
Hana u koni wwte huyo ni gamba tu!..mwache aende zake huko...hakuna kama SLAA bana...
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Umeona ukianzisha thread za ***** wako zinatupiliwa mbali hivi sasa umekuja kivingine kwa kuingia katikati ya thread.. TUNTEMEKE unakazi sana mwaka huu.
Hana UTUNTEMEKE wowote huyu amedandia hoja tu hapa...shame on....
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,158