Nawakubali mawaziri wa Muungano Kutoka Zanzibar


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
- Vua Nahodha
- Hussein Mwinyi
- Saada Mkuya

Mnatoa hoja kwa utulivu na mna-stick to the point!


Asanteni kwa Kutuwakilisha waZanzibar - Kasheshe Kutoka Bububu
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Husein Mwinyi ni Mzanzibar, anawezaje kuwa waziri kwenye wizara ambayo haihusiani na mambo ya Zanzibar kwenye JMT? Hivi kuna Mtanganyika anaweza kwenda kuwa Waziri wa Afya Zanzibar?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Husein Mwinyi ni Mzanzibar, anawezaje kuwa waziri kwenye wizara ambayo haihusiani na mambo ya Zanzibar kwenye JMT? Hivi kuna Mtanganyika anaweza kwenda kuwa Waziri wa Afya Zanzibar?
Ndugu hatuna serikali ya Tanganyika. Mzanzibar yeyote anaweza kuwa kwenye taasisi yoyote ya JMT!
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Ndugu hatuna serikali ya Tanganyika. Mzanzibar yeyote anaweza kuwa kwenye taasisi yoyote ya JMT!



Huu ni udhaifu mkubwa wa katiba yetu kama sisi hatuwezi kuhudumu SMZ. Kwa nn wao waruhusiwe huku bara?
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Ndugu hatuna serikali ya Tanganyika. Mzanzibar yeyote anaweza kuwa kwenye taasisi yoyote ya JMT!
Hawa Wazanzibar waliojichimbia huku Tanganyika ni ngumu kuwarudisha huko Visiwani. Maana miaka siyo mingi hivyo Visiwa vitajaa watu, hasa ukizingatia Wapemba wanvyozaa haraka haraka.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Husein Mwinyi ni Mzanzibar, anawezaje kuwa waziri kwenye wizara ambayo haihusiani na mambo ya Zanzibar kwenye JMT? Hivi kuna Mtanganyika anaweza kwenda kuwa Waziri wa Afya Zanzibar?
mkuu unashangaa hilo? Mbona zanzibar inaitawala tanganyika kisiri?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Hawa Wazanzibar waliojichimbia huku Tanganyika ni ngumu kuwarudisha huko Visiwani. Maana miaka siyo mingi hivyo Visiwa vitajaa watu, hasa ukizingatia Wapemba wanvyozaa haraka haraka.
Jamani visiwa vyetu pemba na unguja vyaweza zama majini miaka 200+ ijayo sasa mnategemea wajukuu wetu waishi wapi?
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Binafsi naunga mkono, tatizo linaanza huku bara, mawaziri ni ufisadi na majivuno kwa kwenda mbele! Kina kawamba,ghasia, pinda na wengineo, ni porojo na propaganda kwa kwenda mbele, ufanisi ni sifuri!
 
mzenjiboy

mzenjiboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
833
Likes
13
Points
0
mzenjiboy

mzenjiboy

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
833 13 0
Tanganyika ndio yenye kuitawala ZANZIBAR tena sio kisiri kila mtu anajua hilo.
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Jamani visiwa vyetu pemba na unguja vyaweza zama majini miaka 200+ ijayo sasa mnategemea wajukuu wetu waishi wapi?
Ndiyo maana mlikosa eneo la kuteketezea Shehena ya Ngano mbovu?
 
B

baltaqiy

New Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
B

baltaqiy

New Member
Joined Aug 8, 2013
3 0 0
Hawa Wazanzibar waliojichimbia huku Tanganyika ni ngumu kuwarudisha huko Visiwani. Maana miaka siyo mingi hivyo Visiwa vitajaa watu, hasa ukizingatia Wapemba wanvyozaa haraka haraka.
acha matusi
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
Husein Mwinyi ni Mzanzibar, anawezaje kuwa waziri kwenye wizara ambayo haihusiani na mambo ya Zanzibar kwenye JMT? Hivi kuna Mtanganyika anaweza kwenda kuwa Waziri wa Afya Zanzibar?
kwao mkuranga
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
- Vua Nahodha
- Hussein Mwinyi
- Saada Mkuya

Mnatoa hoja kwa utulivu na mna-stick to the point!


Asanteni kwa Kutuwakilisha waZanzibar - Kasheshe Kutoka Bububu
Vipi Samia Suluhu?
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,349
Likes
2,054
Points
280
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,349 2,054 280
Huu ni udhaifu mkubwa wa katiba yetu kama sisi hatuwezi kuhudumu SMZ. Kwa nn wao waruhusiwe huku bara?
Mbona hufahamu swahiba? Hakuna serikali ya BARA wala TANGANYIKA, tatizo nini sasa? Serikali ilokuwepo ni ya Jamhuri ya muungano wa tanzania, hii ni serikali yetu sote kwa pamoja, kisha sisi tukaweka serikali yetu, si unajua mke akiolewa tena jina lake ndo basi la mume linabaki, sema ndo ivo mume ----- tu.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Mpende msipende mawaziri wa Muungano wa asili ya Unguja na Pemba a.k.a Zanzibar ni wachapa kazi... hawana kashfa... sio mzigo.... Kudos Mwinyi, Nahodha, Saada, Mbarawa, Samia mnatuwakilisha vizuri... Waonyesheni inawezekana kuwa waziri bila kuwa mlafi!!! indeed our next VP wa JMT ni .... ni Mh. Nahodha!
 

Forum statistics

Threads 1,250,628
Members 481,436
Posts 29,739,470