Nawahi kufika kileleni

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,405
Points
2,000

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,405 2,000
Mwanaume hata lile la kwanza unapaswa umalize hadi ukisikia anasema anaomba akanywe maji
Dawa kubwa kwa mwanaume uweze ku-hold hisia zako
Ila ukiona unamaliza hata hajakuita jina lolote ambalo hamuitani mkiwa katika mazungumzo ya kawaida hilo tatizo

Watakufariji sana hawa viumbe kama ni kawaida ila kumbuka hadi akuambie naomba nipumzike huyo atakusimulia hadi kwa shoga zake

but all inall mjue mwanamke anahitaji nini Mpe anachohitaji Baasi utakuwa umemaliza kazi
haya ukimaliza kwa dakika but akipata anachohitaj hakuna shida yoyote

usitumie dawa yoyote mkuu, hii kitu inahitaji lishe tu, ukiwa na lishe njema kila kitu sawa

just assume umepanda mbegu jangwani na hamna maji unaweka mbolea tu kitatokea nini hapo?

Sioni kama unaumwa ndugu, Punguza vya kula vya mafuta pamoja na karanga aunazoshauliwa kula sama samaki na ugali na kachumbali kitunguu kwa wingi usioshe(Ukimaliza kula sugua na meno)
Kunywa maji ya uvuguvugu unapokwenda kulala yaliyochemshwa pamoja na tangawizi, kwa wiki moja tu
kila ukiamka asubuhi utaona mwenyewe kuwa umerudi kama utotoni

sikushauri kukimbia ila kama unabaiskeli nakushauri walau kila siku endesha kwa km hata 5 joint za miguu ziwe fiti zaidi

piga push up 25-30 wakati wakulala na kuamka(inakujenga kiafya sio kukutunisha misuli)

Mwisho kumbuka mwanaume una mechi mbili duniani
ya hela na kitandani
hakikisha unatoka 1-1 ama unashinda kabisa 2-0
ukipigwa 0-2
umekwisha ndugu yangu

zingatia lishe na mazoezi
 

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2019
Messages
240
Points
250

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2019
240 250
Mwanaume hata lile la kwanza unapaswa umalize hadi ukisikia anasema anaomba akanywe maji
Dawa kubwa kwa mwanaume uweze ku-hold hisia zako
Ila ukiona unamaliza hata hajakuita jina lolote ambalo hamuitani mkiwa katika mazungumzo ya kawaida hilo tatizo

Watakufariji sana hawa viumbe kama ni kawaida ila kumbuka hadi akuambie naomba nipumzike huyo atakusimulia hadi kwa shoga zake

but all inall mjue mwanamke anahitaji nini Mpe anachohitaji Baasi utakuwa umemaliza kazi
haya ukimaliza kwa dakika but akipata anachohitaj hakuna shida yoyote

usitumie dawa yoyote mkuu, hii kitu inahitaji lishe tu, ukiwa na lishe njema kila kitu sawa

just assume umepanda mbegu jangwani na hamna maji unaweka mbolea tu kitatokea nini hapo?

Sioni kama unaumwa ndugu, Punguza vya kula vya mafuta pamoja na karanga aunazoshauliwa kula sama samaki na ugali na kachumbali kitunguu kwa wingi usioshe(Ukimaliza kula sugua na meno)
Kunywa maji ya uvuguvugu unapokwenda kulala yaliyochemshwa pamoja na tangawizi, kwa wiki moja tu
kila ukiamka asubuhi utaona mwenyewe kuwa umerudi kama utotoni

sikushauri kukimbia ila kama unabaiskeli nakushauri walau kila siku endesha kwa km hata 5 joint za miguu ziwe fiti zaidi

piga push up 25-30 wakati wakulala na kuamka(inakujenga kiafya sio kukutunisha misuli)

Mwisho kumbuka mwanaume una mechi mbili duniani
ya hela na kitandani
hakikisha unatoka 1-1 ama unashinda kabisa 2-0
ukipigwa 0-2
umekwisha ndugu yangu

zingatia lishe na mazoezi
Asante mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,344,018
Members 515,307
Posts 32,805,414
Top