Nawahi kufika kileleni

mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
10,299
Points
2,000
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
10,299 2,000
Gwajima alimaliza ndani ya dk 1:37 na aliinjoy game sasa wewe dk 4 unalalamika, huoni umempiga gap kubwa tu
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,457
Points
2,000
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,457 2,000
Je, kuna madhara huko baadae kiafya???
Maana iyo spray Kama itanifanya nitoke kwenye nature basi baadae lazima changamoto zitajitokeza tu.
Kama jogoo kuto kuwika tena n.k
Pulizia spray kwenye kichwa cha mboo bao la kwanza zaidi ya dk 45. Ila changamoto ya hiyo spray usitumie na ndomu hutakojoa kamwe. Bei ya spray 50,000
 
mchana kweupee

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2019
Messages
206
Points
250
mchana kweupee

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2019
206 250
Je, kuna madhara huko baadae kiafya???
Maana iyo spray Kama itanifanya nitoke kwenye nature basi baadae lazima changamoto zitajitokeza tu.
Kama jogoo kuto kuwika tena n.k
ni kweli mkuu
 
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
1,923
Points
2,000
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2017
1,923 2,000
Nakushauri ingia YouTube, type maneno haya "Dakika 30 bila kukojoa, ni rahisi na inalinda ndoa yako"

Chukua madini hayo chapa lapa kafanyizi e kazi
 
Mtandaoni

Mtandaoni

Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
83
Points
95
Mtandaoni

Mtandaoni

Member
Joined Jul 22, 2013
83 95
Habari wakuu, naombeni ushauri wenu kwasasa nimekuwa nikisumbuliwa na tatizo la kuwahi kufika kileleni kipindi nafanya mapenzi, sasa nimekuwa simalizi dakika 4 mzunguko wa kwanza.

Ushauri wenu wakuu.

asante.
Pole kwa kuwa na mawazo mafinyu, na hongera kwa kuwa una uhakika wa kuitwa mwanaume! Ni PM ili uongeze mbinu nyingine!!!!!
img_20190122_161519-jpeg.1125118
 
xtaper

xtaper

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
3,357
Points
2,000
xtaper

xtaper

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
3,357 2,000
Kula matunda; matikiti, avocado, ndizi, n.k
Tumia tangawizi kwa wingi.

Show yake ni kibabe sanaa. Utaisugua mpaka iwake moto.

Epuka pornograph,, ndo inayoponza wanaume. Papuchi unaizoea so ukiingia pale goal la dakk 1 tu
Pono wala haziharibu chochite.. nilikua naangalia sana na bado nikawa napiga gol la kwanza had kuanzia dkk 25 na kuendelea
 
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
1,413
Points
2,000
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
1,413 2,000
Kama unawaeza kurudia sio shida

Piga vumbi la kongo mzee shida yako kwisha
 

Forum statistics

Threads 1,335,206
Members 512,271
Posts 32,499,030
Top