Nawahi kufika kileleni

Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
811
Points
1,000
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
811 1,000
Acha kupanda milima fanya shuli nyingine. Choma ata mkaa
 
exit

exit

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,638
Points
2,000
exit

exit

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,638 2,000
Tuanzie hapa kwanza. Kwani ukiwahi kufika kileleni utamu unabadilika?
Tumia muda uliobaki baada ya tendo kutafuta pesa.
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
5,058
Points
2,000
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
5,058 2,000
Kwani ukiwahi kufika kileleni unadhurika?
Unajua siku hizi wanaume mnajipa mateso yasiyo ya lazima.
Ukijisikia kufika kileleni hata baada ya dakika 1 wewe fika kama hauwezi kujizuia.
Kwa niaba,naomba umuulize mtoa mada,..je hyo dk ni kavu au na ndom,..maana aibu naona mim
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,504
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,504 2,000
Kwani ukiwahi kufika kileleni unadhurika?
Unajua siku hizi wanaume mnajipa mateso yasiyo ya lazima.
Ukijisikia kufika kileleni hata baada ya dakika 1 wewe fika kama hauwezi kujizuia.
Je akishafika ndani ya dakika moja, munaridhaka? Sio ndio nyie minaanza dharau, matusi, na kuchepuka
 
Gangplus

Gangplus

Member
Joined
Sep 6, 2018
Messages
72
Points
125
Gangplus

Gangplus

Member
Joined Sep 6, 2018
72 125
Nisiwe muongo Mimi nachelewa sana kufika,Naweza kua Na mwanamke akafika mm bado had inafikia muda Na mm nachoka Sasa jasho kibao cjui ni kwann nkiambia wadau wanasema Ndo fresh lkn mm cfurahiii wkt mwngne
 
Hanitoni

Hanitoni

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
1,137
Points
2,000
Hanitoni

Hanitoni

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
1,137 2,000
Mm nilishagonga demu bao la kwanza ndani ya dk moja daah nikaona aibu.nikaendelea kupump taratibu dushe likaamka tena sasa baada yapo k yote ilikauka maji manzi akasema utaniua nimechoka hapo baada ya dk km 45 hivi na sijapiga Bao ikabidi nimuache tuu
 
mchana kweupee

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2019
Messages
207
Points
250
mchana kweupee

mchana kweupee

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2019
207 250
Mm nilishagonga demu bao la kwanza ndani ya dk moja daah nikaona aibu.nikaendelea kupump taratibu dushe likaamka tena sasa baada yapo k yote ilikauka maji manzi akasema utaniua nimechoka hapo baada ya dk km 45 hivi na sijapiga Bao ikabidi nimuache tuu
kweli mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,336,416
Members 512,614
Posts 32,538,737
Top