Nawahi kufika kileleni

nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
489
Points
980
nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2019
489 980
Mimi kama cute b naamini kwamba mwanaume kuwahi kufika au kuchelewa kufika inategemea na ladha ya papuchi na hisia alizo nazo kwa mwanamke anaye sex naye.
Akikojoa ndani ya dakika najipongeza kwamba napendwa na pia anahisia na Mimi kiasi kwamba ameshindwa kujizuia na pia papuchi yangu ina kila sifa ya kumfanya mwanaume akojoe.
That's all!!!
Acha uongo, kwamba ww ndani ya hiyo dakika moja utakuwa umefika kilele cha mlima Kilimanjaro?
 
Modrizzy

Modrizzy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
602
Points
1,000
Modrizzy

Modrizzy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2018
602 1,000
Kwanini niwe bored?
baada ya hapo kuna mapumziko nitapatiwa kingine na kingine.
Mimi siyo sex addict, hivyo mpenzi wangu alivyo ndiyo kanishape na mimi kuwa hivyo hivyo. Kama anawahi lazima na mimi niendane naye, na kama anachelewa lazima niendane naye.

Namaanisha kivyovyote mpenzi wangu atakavyokuwa lazima nim study na kujishape niende sawa na yeye.

Cheating ndizo zinazofanya watu waone wapenzi wao wapo tofauti. Lakini kama utatulia na mpenzi wako wala hamna tatizo.
Hivi haya mnayosema huwa mnamaanisha au ndo hvyo tena kupeana moyo

Tunamuonea wivu mjuba mwenzetu vile hatesek kma sisi

Maana nataka kuchukua vumbi la somalia nisimamishe had vinyweleo
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
15,838
Points
2,000
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
15,838 2,000
Acha uongo, kwamba ww ndani ya hiyo dakika moja utakuwa umefika kilele cha mlima Kilimanjaro?
Huwa nafika kileleni kabla hata hajaingiza. Maandalizi tuu nafika, kwa sababu nampenda sana na nina hisia naye.
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
15,838
Points
2,000
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
15,838 2,000
Hivi haya mnayosema huwa mnamaanisha au ndo hvyo tena kupeana moyo

Tunamuonea wivu mjuba mwenzetu vile hatesek kma sisi

Maana nataka kuchukua vumbi la somalia nisimamishe had vinyweleo
Siyo kupeana moyo mkuu. Mimi namaanisha.
Mimi nimeridhika sana na mpenzi wangu.

Sijui mambo ya dakika ngapi sijui nene sijui nyembamba hayo mimi sitakagi kujua kwa sababu kivyovyote naamini he's the best.
 
Goite

Goite

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
341
Points
500
Goite

Goite

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2018
341 500
Mimi binafsi cha kwanza dk 2, lkn bahati nzuri huwa naunganisha maana mkuyenge haulali. Na kama ukilala huwa dk 3-5 inasoma tena.

SASA..ikisimama, kukojoa la 2 tutatafutana..45 min-1.5 hrs
 
Modrizzy

Modrizzy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
602
Points
1,000
Modrizzy

Modrizzy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2018
602 1,000
Siyo kupeana moyo mkuu. Mimi namaanisha.
Mimi nimeridhika sana na mpenzi wangu.

Sijui mambo ya dakika ngapi sijui nene sijui nyembamba hayo mimi sitakagi kujua kwa sababu kivyovyote naamini he's the best.
Utatuua wewe bas bana tunamuonea wivu
 
point zero

point zero

Member
Joined
Feb 23, 2019
Messages
33
Points
125
point zero

point zero

Member
Joined Feb 23, 2019
33 125
Habari wakuu, naombeni ushauri wenu kwasasa nimekuwa nikisumbuliwa na tatizo la kuwahi kufika kileleni kipindi nafanya mapenzi, sasa nimekuwa simalizi dakika 4 mzunguko wa kwanza.

Ushauri wenu wakuu.

asante.
Sio tatizo hilo we mzimaa sana
Unataka uchelewe ili mchubuane mpeane magonjwa
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
2,958
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
2,958 2,000
Habari wakuu, naombeni ushauri wenu kwasasa nimekuwa nikisumbuliwa na tatizo la kuwahi kufika kileleni kipindi nafanya mapenzi, sasa nimekuwa simalizi dakika 4 mzunguko wa kwanza.

Ushauri wenu wakuu.

asante.
Upo Sawa kwa first round
screenshot_20190608-174018-jpeg.1121826
 

Forum statistics

Threads 1,333,938
Members 511,787
Posts 32,458,431
Top