Nawahi kufika kileleni

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
6,058
Points
2,000

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
6,058 2,000
Mimi kama cute b naamini kwamba mwanaume kuwahi kufika au kuchelewa kufika inategemea na ladha ya papuchi na hisia alizo nazo kwa mwanamke anaye sex naye.
Akikojoa ndani ya dakika najipongeza kwamba napendwa na pia anahisia na Mimi kiasi kwamba ameshindwa kujizuia na pia papuchi yangu ina kila sifa ya kumfanya mwanaume akojoe.
That's all!!!
Wewe huenda hujawahi kufikishwa mahali palipoinuka!

Comment zako zinaonesha wewe bado huujui utamu wa mapenzi vizuri wala huujui mwili wako vyema.
Siku ukimpata mwenye kukufanya vizuri na kwa muda wa kutosha hutaandika tena haya
 

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
16,769
Points
2,000

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
16,769 2,000
Wewe huenda hujawahi kufikishwa mahali palipoinuka!

Comment zako zinaonesha wewe bado huujui utamu wa mapenzi vizuri wala huujui mwili wako vyema.
Siku ukimpata mwenye kukufanya vizuri na kwa muda wa kutosha hutaandika tena haya
Sijaribu Mapenzi mimi hivo mbali na mume wangu hamna nitakayempata wa kunifanya.
Kwangu mimi ninayoyapata kwa my hubby naona ndio paradiso yenyewe. Sina idea kama kuna mahaba zaidi ya haya.
 

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
6,058
Points
2,000

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
6,058 2,000
"E="cute b, post: 32925135, member: 240557"]
Sijaribu Mapenzi mimi hivo mbali na mume wangu hamna nitakayempata wa kunifanya.
Kwangu mimi ninayoyapata kwa my hubby naona ndio paradiso yenyewe. Sina idea kama kuna mahaba zaidi ya haya.
[/QUOTE]"
Hongera sana ila chunga usije kujaribu kwingine
 

Forum statistics

Threads 1,344,943
Members 516,083
Posts 32,840,698
Top