Nawaaga...Niko hospital na hali yangu sio nzuri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaaga...Niko hospital na hali yangu sio nzuri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaslaws, Mar 9, 2012.

  1. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana jamvi, hapa nilipo niko hospitalini, hali yangu kiafya sio nzuri ukijumuisha na huu mgomo wa madaktari hali yangu ndo inazidi kua tete kiujumla.ombi langu kwnu marafiki zangu ni, kama ikitokea bahati mbya nimekufa, kwanza naomba mniombee nipumzke kwa amani.

    Pili, watanzania wenzangu mtakao baki hai acheni kulalamika na kuwaraum madaktri. na ninyi pia jifunzeni kudai haki zenu, aman bila uhuru ni utumwa. Hii sio nchi masikin kias cha maasikari wetu kuishi kwnye nyumba kama mabanda ya mbwa, waalim kulala kwnye vyumba vya madarasa, wafanya kazi kulipwa laki na nusu n.k

    Ifkie kipindi sasa tuseme basi inatosha.ifkie kipindi pia hao 2lio wapa uwezo na dhamana ya kutuongoza watuongoze na sio kututawala,vitani wanaokufa sio wote wanausika,najivunia kufa kipindi hki ili wajukuu zangu waje kupata huduma safi za kiafya kwa damu yangu hii ntakayo imwanga..nashukuru...

    HI MSG NIMEIKUTA FB.
     
  2. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilidhani unakaribia demise, kumbe mambo ya fb!
     
  3. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Kwni fb kuna nin mkuu?
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukitangulia mbele ya haki msalimie mwl. baba wa Taifa letu.
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Simulation by rioting Drs!

    Listen Drs. Our time will come! Am telling you it's just around the corner!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,329
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Khaaaaaaa,..............
     
  7. l

    lemikaoforo Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi nashindwaaa kuelewa,wenye matatizo ni wazee wa darisalama au waga ngaa? jameni mbona hivoo au ndo ukwere wenyewe
     
  8. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Alaaaah

    Kumbe unam-beep Mungu. Subiri baada ya dakika kidogo atakupigia kwani simu yake in Voucher nyingi sana kuwapigia watu kama wewe.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,146
    Trophy Points: 280
    loh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    nilishawaza vingine
    ooophhhffffff!!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,727
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    RIP, to say a few.
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    sawa kamanda unakufa kishujaa kabisa najua hata mungu atakulinda huko uendako....
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Nakuombea usife mpaka baada ya saa kumi leo ushuhudie kikwete anatangaza kuachia ngazi!!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    nilijua ni wewe mkuu kumbe ni ujumbe tu aaaagrr!..

    poleni sana wote mnaoumwa kwa sasa hivi..
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inabidi sasa tuaply ile theory ya Pasco kuwa watu wanaumwa kwa vile wanajua madokta wapo
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,455
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Ukikutana na mwalimu mwambie wale wahuni aliowakataaga kipindi kile ndio wamechukua nchi na nchi imekua pango la wezi na wauaji
     
  16. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,968
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Ufe salama mkuu!
     
  17. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujumbe wa huyu mtu unagusa sana, Mungu amponye arudi kwenye hali yake ya kawaida.. Ts too bad viongozi wetu wamegeuka kuwa wakoloni!
     
  18. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,326
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tangulia mbele ya haki mwanangu. Na ukifika huko brake ya kwanza iwe kwa Baba wa Taifa. Mwambie Tanzania aliyoiacha si ilivyo sasa. Viongozi walio madarakani, wanaharakati, na wanasiasa wanapigana vikumbo kicha uchao si katika kuwatumikia wananchi bali kwa uadilifu na nguvu zao zote, bali katika kutafuta na kubuni mbinu za kushibisha matumbo yao, hata kama vitendo hivyo vina taathira mbaya kwa umma. Na katika sekta za utumishi wa umma, uadilifu na utumishi uliotukuka ni misamiati iliyopitwa na wakati...mabingwa wa taaluma wapo radhi kuweka rehani maisha ya wagonjwa ili kushinikiza maslahi bora. Na kile chama ambacho alishawahi kusema si 'mama yake' kinazidi kukata mawimbi ya kwenda mrama kwani matajiri, mafisadi na walanguzi wamekigeuza kuwa ni pango lao la kupanga mikakati ya hujuma. Hata Mwambie wananchi sasa wanaanza kuamka na kupaza sauti za kudai haki zao baada ya kugundua kuwa kumbe hawataipata kwa kubembeleza. Na vyama vya upinzani mwambie vichache vina mvuto na kuteka imani ya watu..lakini tatizo la ubinafsi km lilivyo katika Chama chako pia lipo katika vyama hivi vya mageuzi...wanadhani kuwa nyadhifa za juu ni kwa ajili ya wateule tu.
     
Loading...