Navutiwa zaidi na mume wa mtu, nifanyaje niache hii tabia?


A

Aunty kemmy

Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
46
Likes
15
Points
15
A

Aunty kemmy

Member
Joined Dec 13, 2013
46 15 15
Nimekuwa nikivutiwa sana kuwa na mume wa mtu kuliko wale ambao hawajaoa. Hata ambao wananitongoza wengi ni waume za watu. Nina date mume wa mtu na nampenda sana.

Yan mwanaume akija kunitongoza nikigundua sio mume wa mtu napoteza hamu ya kuwa nae. Nishawahi kuwa na ambao hawajaoa nimeishia kuachana nao tu lakini mume wa mtu huyu sijawahi kufikiria kumuacha, hata bikra nilitolewa na mume wa mtu.

Sasa tunakuja kwenye ukweli, sio kwamba napenda kuwa hivi ila ndo nilivo na ninaona ni tatizo kubwa sema ndo sijui nifanyeje ili niache hii tabia.
 
D

Dirishalangu

Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
33
Likes
12
Points
15
Age
31
D

Dirishalangu

Member
Joined Nov 17, 2016
33 12 15
Duuuu hilo ni tatzo kubwa sana
 
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
248
Likes
229
Points
60
Age
25
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
248 229 60
Ngoja waje mamy wakupe ushaur ucjl
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,142
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,142 280
Nini kikuvutiacho kwa waume za watu?
 
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
442
Likes
52
Points
45
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
442 52 45
Nimekuwa nikivutiwa sana kuwa na mume wa mtu kuliko wale ambao hawajaoa. Hata ambao wananitongoza wengi ni waume za watu.Nina date mume wa mtu na nampenda sana. yan mwanaume akija kunitongoza nikigundua sio mume wa mtu napoteza hamu ya kuwa nae. nishawahi kuwa na ambao hawajaoa nimeishia kuachana nao tu. lakin mume wa mtu huyu sijawai kufikiria kumuacha. hata bikra nilitolewa na mume wa mtu.
Sasa tunakuja kwenye ukwel..sio kwamba napenda kuwa hivi ila ndo nilivo na ninaona ni tatizo kubwa sema ndo cjui nifanyeje ili niache hii tabia
unapepo kaombewe
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,861
Likes
2,569
Points
280
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,861 2,569 280
Mi mme wa mtu lkn mke wangu mtata kweli.
Mara ya mwisho kuna mdada alikalishwa kwenye chupa ya Dompo.
Vipi bado upo interested nikupm?
 
Billcash

Billcash

Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
83
Likes
42
Points
25
Age
40
Billcash

Billcash

Member
Joined Nov 4, 2016
83 42 25
Pole. Nadhani hilo ni tatizo la kisaikolojia zaidi. Yule wa kwanza ndiye aliyekuingiza kwenye mlengo huo wa fikra. Tafuta wa kwako halafu ukubaliane na ukweli, mengine yatapotea taratibu.
 
Billcash

Billcash

Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
83
Likes
42
Points
25
Age
40
Billcash

Billcash

Member
Joined Nov 4, 2016
83 42 25
Pole. Nadhani hilo ni tatizo la kisaikolojia zaidi. Yule wa kwanza ndiye aliyekuingiza kwenye mlengo huo wa fikra. Tafuta wa kwako halafu ukubaliane na ukweli, mengine yatapotea taratibu.
 
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
627
Likes
42
Points
45
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
627 42 45
Nimekuwa nikivutiwa sana kuwa na mume wa mtu kuliko wale ambao hawajaoa. Hata ambao wananitongoza wengi ni waume za watu.Nina date mume wa mtu na nampenda sana. yan mwanaume akija kunitongoza nikigundua sio mume wa mtu napoteza hamu ya kuwa nae. nishawahi kuwa na ambao hawajaoa nimeishia kuachana nao tu. lakin mume wa mtu huyu sijawai kufikiria kumuacha. hata bikra nilitolewa na mume wa mtu.
Sasa tunakuja kwenye ukwel..sio kwamba napenda kuwa hivi ila ndo nilivo na ninaona ni tatizo kubwa sema ndo cjui nifanyeje ili niache hii tabia
Wewe ni Muislamu? kama sio jitahidi uwe muislamu iliupate mume wa mtu kwa uhali kabisa hata mimi kama unalipa nitakuoa uwe mkenamba mbili
:D:D:D:D:D:D:D..................................
 

Forum statistics

Threads 1,274,981
Members 490,865
Posts 30,529,527