Navutiwa Sana na JK, ana Mbinu nzuri mno

  • Thread starter William Mshumbusi
  • Start date

William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
904
Likes
48
Points
45
Age
35
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
904 48 45
UTEUZI wa Jemsi Mbatia. Unamaanagani kwangu.

Ni siasa uchwala za kudili na watoa hoja na si hoja zenyewe.
Tabia hii huzalisha wanaharakati wengine wengi zaidi na mapinduzi hatari. Yani ni sawa na ndevu zikianza kuota ukizinyofoa au ukizinyoa ndio huota nyingi na zenye ushirikiano wa kutosha.


Cheo tena kisichokuwa na madaraka Ni hongo yenye nguvu zaidi kuliko hongo zote duniani kwa mwanasiasa.
Namifano mizuri tu.

Uteuzi wa Jusa kuwa Mbunge ulivyompofua macho.
Uteuzi wa zitto kwenye kamati ya kuchunguza mikataba ya madini ulivyomfanya kuwa mnafiki
Umakamu wa maalimu tena usio na madaraka ulivyomfumba mdomo.
Bilali mpinga muungano na
umakamu usiokuwa na kazi maalumu
alivyotulia

kutumika kwa mahakama Kulianza zamani ata Mandela na Mashudu Abiola ziliwafunga lakini mwisho wa siku ukombozi ukapatikana. Babu sea ipo siku atatoka na ataimba wimbo wa huzuni. Kesi za uchaguzi na epa zinatuuma.

Kama majeshi ata wakoloni walikuwanayo imara zaidi lakini waliondoka.

Wapinzani msinyamaze mkitegemea kuhongwa vyeo. Kwani mkikaa kimya ata milima itasema.

ZITTO alianza usaliti akashuka wakapanda akina Slaa,TUNDU LISU,MNYIKA,MDEE,WENJE, NA kamanda Lema

Ungetakiwa kudili na wabadhilifu na sio uteuzi

Zittooo! DENDA la uwaziri linamtoka. Unatamanishwa tu hupewi watamvua umwenyekiti wa chama
Mbatia ua NCCR bungeni kwani wanatabia ya kuungana na CHADEMA.
Toa kafulila anatusumbua kweli.


Mbatia

Navutiwa na JK NYERERE sio jk
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Kama unampenda kamnunulie chai!
 
T

The Infamous

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
733
Likes
17
Points
35
T

The Infamous

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
733 17 35
akili mgando mnawaza negative tu....watanzania na wivu wa kike
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,733
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,733 5 0
Unaona mbali awateuwe wa vyama vyote kuwa wabunge na mawaziri asiiguse chadema!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,717
Likes
1,685
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,717 1,685 280
this is my breakfast.
 
K

kajugu

Senior Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
122
Likes
4
Points
35
K

kajugu

Senior Member
Joined Apr 16, 2012
122 4 35
huna akili ww,una wivu wa songombwiko,huyu zitto km vp mfukuzeni cdm basi,maama anatishia mafasi ya mkwe wa mwenye chama maana hatokubali hata siku moja cdm achukue mtu wa kanda nyingine tena kijana kwa maana atakaa muda mrefu.walimpa Bob wakijua kwa umri wake hatokaa sn.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
85
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 85 0
Gwanda linaporowa jasho, hapakaliki! ni nani abishae?
 
Bourgeoisie

Bourgeoisie

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
645
Likes
73
Points
45
Bourgeoisie

Bourgeoisie

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
645 73 45
Huu nao ni mtazamo
 
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,419
Likes
749
Points
280
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,419 749 280
Sishangai kwa uteuzi huu. Hizo ni tabia za kisiasa na kasoro kubwa zilizo kwenye katiba yetu. Hakuna rais kwa katiba zetu hizi yeyote ambaye angependa kuwa karibu na mtu anayembishia au kumpinga. Hata inayokuja itakuwa hivyo hivyo, rais kuwa na mamlaka ya uteuzi. Mtaona na kukumbuka hili.
 
K

kubane

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
17
Likes
0
Points
0
K

kubane

Member
Joined Apr 1, 2012
17 0 0
we unataka apewe baba ako, nimegundua ww ni m2 wa chuki xana huna lolote, zito zito...kafanyaje? acha woga.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,807
Likes
1,066
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,807 1,066 280
Njia ya muongo ni fupi, JK na washirka wake sasa tunawajua; tuliposikia fununu tulizani uongo sasa kweupe; hili ni nafuu kwa CDM maana ikisema iko serious na haifanyi kazi na vibaraka kila mtz anaelewa kwa uwazi zaidi, mungu akiwa upande wetu kila kitu kiovu juu yetu kitafichuka tena chenyewe kama NCCR ilivyofichuka. CDM OYEEEEEEEEE, tunazidi kuwakubali kwa kuwa mko makini sana, kila mnalosema linakuwa ni kweli tena kweli tupu.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Poor presentation!
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,546
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,546 9 135
Ukitaka kumdhibiti mchawi kaa nae nyumba moja.Hakurogi tena.
 
D

Deofm

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
383
Likes
0
Points
33
D

Deofm

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
383 0 33
Kuna mmoja anaitwa Devutwa, nilitarajia angeteuliwa yeye kwa vile alijitolea kura zake za urais
 
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
Nadhani JK anamwandaa Mbatia kulitwaa jimbo la Kawe baada ya kushindwa ktk uchaguzi uliopita. Anataka ampe uzoefu wa bongeni ili 2015 apambane na Mdee. Si mnakumbuka jamaa alikuwa amefungua kesi lakini akaichomoa. Nadhani kuna mahesabu yalikosewa na mkuu wa nchi sasa anajaribu kuyarekebisha.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,175
Likes
6,629
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,175 6,629 280
UTEUZI wa Jemsi Mbatia. Unamaanagani kwangu.

Ni siasa uchwala za kudili na watoa hoja na si hoja zenyewe.
Tabia hii huzalisha wanaharakati wengine wengi zaidi na mapinduzi hatari. Yani ni sawa na ndevu zikianza kuota ukizinyofoa au ukizinyoa ndio huota nyingi na zenye ushirikiano wa kutosha.


Cheo tena kisichokuwa na madaraka Ni hongo yenye nguvu zaidi kuliko hongo zote duniani kwa mwanasiasa.
Namifano mizuri tu.

Uteuzi wa Jusa kuwa Mbunge ulivyompofua macho.
Uteuzi wa zitto kwenye kamati ya kuchunguza mikataba ya madini ulivyomfanya kuwa mnafiki
Umakamu wa maalimu tena usio na madaraka ulivyomfumba mdomo.
Bilali mpinga muungano na
umakamu usiokuwa na kazi maalumu
alivyotulia

kutumika kwa mahakama Kulianza zamani ata Mandela na Mashudu Abiola ziliwafunga lakini mwisho wa siku ukombozi ukapatikana. Babu sea ipo siku atatoka na ataimba wimbo wa huzuni. Kesi za uchaguzi na epa zinatuuma.

Kama majeshi ata wakoloni walikuwanayo imara zaidi lakini waliondoka.

Wapinzani msinyamaze mkitegemea kuhongwa vyeo. Kwani mkikaa kimya ata milima itasema.

ZITTO alianza usaliti akashuka wakapanda akina Slaa,TUNDU LISU,MNYIKA,MDEE,WENJE, NA kamanda Lema

Ungetakiwa kudili na wabadhilifu na sio uteuzi

Zittooo! DENDA la uwaziri linamtoka. Unatamanishwa tu hupewi watamvua umwenyekiti wa chama
Mbatia ua NCCR bungeni kwani wanatabia ya kuungana na CHADEMA.
Toa kafulila anatusumbua kweli.


Mbatia

Navutiwa na JK NYERERE sio jk
well said, sioni kama anahitajika hata 'great thinker' ku-digest kwa ajili ya sie tulio na simple minds!
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,018
Likes
332
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,018 332 180
Good IRONIC TITLE mkuu. Brilliant
 
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
904
Likes
48
Points
45
Age
35
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
904 48 45
Ata kesi za uchaguzi zilizofunguliwa na CCM ni kutaka kubalance matokeo ya hukumu tu
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099