Nauza modem ya evdo ya sasatel

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
35
Points
145

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 35 145
jamani nauza modem yangu ya sasatel ni mpya kabisa nimetumia 3week ipo na box lake ata nailoni sijatoa bei mapatano
 
Joined
Jul 14, 2009
Messages
16
Likes
0
Points
0

josephkibena

Member
Joined Jul 14, 2009
16 0 0
Wonderful!,umesema imetumika kwa 3 weeks only!,at the same time unasema hujaitoa kata kwenye karatasi which is which?.Jamani Blog hii haijaruhusu kutapeliana mbona,matapeli wote ni sehemu ya mafisadi.
 

Forum statistics

Threads 1,190,580
Members 451,229
Posts 27,675,890