Nauza mbegu za chia (CHIA SEEDS)


Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
388
Likes
19
Points
35
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
388 19 35
Habari za leo wanajamvi nauza mbegu za Chia kwa kiasi chochote unachotaka kuanzia nusu Kilo nakuendelea napatikana Dar Es Salaam ,Kimara kwa mawasiliano zaidi unaweza kupiga number 0788-318671.Na zilizosangwa zipo pia Ukitaka kujua faida za kutumia mbegu hizi unaweza kugoogle au tembelea link hii 11 Proven Health Benefits of Chia Seeds
 
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
388
Likes
19
Points
35
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
388 19 35
Sasa zilizoswangwa nazo zinapatikana pia. Maana unapata full advantage maana ukiweka kwenye maji zinayeyuka vizuri na inakuwa sasa kama uji kwa vijiko viwili tu vya chai.
Karibuni


 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
821
Likes
570
Points
180
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
821 570 180
Unaonaje kama ungeandika faida za hizo mbegu
 
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
388
Likes
19
Points
35
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
388 19 35
Ahsante kwenye post faida zake zimewekwa kwenye link ikiwa ukiziona hizi ndizo faida ya mbegu za Chia.
Moja Ina virutubisho vingi vinavyohitajitaka mwilini na madini , vitamini na Protein pia ina omega 3 na omega 6
Mbili Inaimarisha Mifupa kutokana na kuwepo kwa madini mengi na hasa ya calcium inasaidia kuwa na afya bora ya mifupa na inasahidia kwa watoto na vilevile wakinamama kutosababisha mifupa kuwa mepesi hasa baada ya kukoma siku zao
Tatu Inaimarisha Afya ya ubongo kutokana na kupatikana kwa omega 3 na 6 yaani kama kwenye samaki inasaidia seli za ubongo kuwa vizuri na hiyo kufanya kazi sawa sawa.
Nne inasaidia katika mmeng'enyo wa chakula kwa kuwa zina fiber nyingi kwa wale ambao pia wananenepa kwa kuwa wanashidwa kumeng'enya chakula vizuri mbegu za chia zina fiber nyijngi sana ambazo zinasaidia hilo na vilevile watu wanapendelea kupunguza uzito ukila vijiko viwili vya chia seeds unaweza kutojisikia njaa kabisa siku nzima kwa sababu nazo zinatanuka karibu mara kumi zaidi.
Tano Huimarisha afya ya moyo kwa kuweka kwenye uwiano sawa kiwango cha lehemu mwilini
Sita NI Antoxidants ambayo inasaidia sana katika kurepair sell za mwili na hivyo kukufanya uwe na muonekano mzuri kwa kuwa seli zinaishi muda mrefu na hivyo kupunguza dalili za kuzeeka kwa kuongoa makunyazi ya ngozi.
Saba inasaidia kubalance na kuweka vyema (Kuregulate) sukari mwilini hivyo kuwasaidia watu mwenye kisukari wasipate madhara yanayoletwa na kisukari lakini vile vile inasaidia watu walio kwenye hatari kutopata ugonjwa huo

Na kama unataka kuangalia video nayo click kwenye link hapo chini

Nakushurukuru Tena

Unaonaje kama ungeandika faida za hizo mbegu
 
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
388
Likes
19
Points
35
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
388 19 35
Kwenye maisha yetu ya sasa hizi mbegu ni supplements nzuri kwa afya ya familia zetu
 
N

Nyumbalao

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
379
Likes
355
Points
80
N

Nyumbalao

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
379 355 80
Nashukuru kwa Taarifa ila naona kama kuna faida nyingine umeziacha hivi. Hii imekuwa inatumika sana katika kupunguza uzito kwasababu inaumuka sana na hivyo kumfanya mtu anayekula asisikie njaa haraka. Hilo ni moja ya tatizo kubwa sana sasa Obesity watu kuwa na vitambi na vitambi vikubwa ( wanaume kwa wanawake) kwa sababu ya kula sana wanga na simple sugar foods.
Binafsi nimeeondoa kilo nne ndani ya mwezi nimekuta nikila hizi jamaa si sikii njaa na nikila nakula kidogo nashimba hivyo na ninakuwa na nguvu kweli kweli.
Keep it up Bro
Kwenye maisha yetu ya sasa hizi mbegu ni supplements nzuri kwa afya ya familia zetu
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
821
Likes
570
Points
180
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
821 570 180
Ahsante kwenye post faida zake zimewekwa kwenye link ikiwa ukiziona hizi ndizo faida ya mbegu za Chia.
Moja Ina virutubisho vingi vinavyohitajitaka mwilini na madini , vitamini na Protein pia ina omega 3 na omega 6
Mbili Inaimarisha Mifupa kutokana na kuwepo kwa madini mengi na hasa ya calcium inasaidia kuwa na afya bora ya mifupa na inasahidia kwa watoto na vilevile wakinamama kutosababisha mifupa kuwa mepesi hasa baada ya kukoma siku zao
Tatu Inaimarisha Afya ya ubongo kutokana na kupatikana kwa omega 3 na 6 yaani kama kwenye samaki inasaidia seli za ubongo kuwa vizuri na hiyo kufanya kazi sawa sawa.
Nne inasaidia katika mmeng'enyo wa chakula kwa kuwa zina fiber nyingi kwa wale ambao pia wananenepa kwa kuwa wanashidwa kumeng'enya chakula vizuri mbegu za chia zina fiber nyijngi sana ambazo zinasaidia hilo na vilevile watu wanapendelea kupunguza uzito ukila vijiko viwili vya chia seeds unaweza kutojisikia njaa kabisa siku nzima kwa sababu nazo zinatanuka karibu mara kumi zaidi.
Tano Huimarisha afya ya moyo kwa kuweka kwenye uwiano sawa kiwango cha lehemu mwilini
Sita NI Antoxidants ambayo inasaidia sana katika kurepair sell za mwili na hivyo kukufanya uwe na muonekano mzuri kwa kuwa seli zinaishi muda mrefu na hivyo kupunguza dalili za kuzeeka kwa kuongoa makunyazi ya ngozi.
Saba inasaidia kubalance na kuweka vyema (Kuregulate) sukari mwilini hivyo kuwasaidia watu mwenye kisukari wasipate madhara yanayoletwa na kisukari lakini vile vile inasaidia watu walio kwenye hatari kutopata ugonjwa huo

Na kama unataka kuangalia video nayo click kwenye link hapo chini

Nakushurukuru Tena
Asante sana mkuu
 
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
388
Likes
19
Points
35
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
388 19 35
Heri ya mwaka mpya. Katika kufikia moja ya malengo yako ya kuwa na afya njema katika mwaka 2019 ongeza Chia Seeds kwenye milo yako na vilevile upate faida ya kupunguza uzito uliopitiliza. Karibu
 
N

Nyumbalao

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
379
Likes
355
Points
80
N

Nyumbalao

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
379 355 80
Nimepata kitu changu cha Chia iliyosagwa napiga kwenye mtindi wangu baridi kwenye saa tano asubuhi vijiko viwili kwa kweli ilibidi niskip lunch leo jinisi nilivyokuwa nimeshiba hii kitu. Kiboko kwa wale tuliobahatika kula ugali wa uwele naamini hivi vimbegu vidogo vidogo vinakaa sana tumboni. Nimeelewa ni kwanini inasaidia kukuata uzito maana kitu kidogo tuu tumbo linakaa vizuri. Kweli maarifa yataongezeka siku hizi
 
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
388
Likes
19
Points
35
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
388 19 35
Karibu ndugu yangu naamini unaendelea vyema. Yaa tujitahidi kuttumia vitu ambavyo vimejaribiwa kwa miaka mingi iliyopita kwa ajili ya kuweka afya zetu vyema hata kama ni vigeni kwenye masikio yetu na ufahamu wetu. Karibuni

Nimepata kitu changu cha Chia iliyosagwa napiga kwenye mtindi wangu baridi kwenye saa tano asubuhi vijiko viwili kwa kweli ilibidi niskip lunch leo jinisi nilivyokuwa nimeshiba hii kitu. Kiboko kwa wale tuliobahatika kula ugali wa uwele naamini hivi vimbegu vidogo vidogo vinakaa sana tumboni. Nimeelewa ni kwanini inasaidia kukuata uzito maana kitu kidogo tuu tumbo linakaa vizuri. Kweli maarifa yataongezeka siku hizi
 
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
388
Likes
19
Points
35
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
388 19 35
kimsingi hii sio dawa ni chakula na tatizo la nguvu ya kiume kuna ambayo inahitaji dawa na ambayo inahitaji kubadilisha jinsi ya kuishi (Life style changes). Jambo kuu ni kuhakikisha unapata mlo kamili ambao uko una makundi yote saba ya chakula ili mwili ukae vizuri. Mtu anaweza kutumia akaona kuwa anakuwa na nguvu kwasababu mbegu hizi zina madini mbalimbali na Omega 3 na 6 hivyo kuona kuw inamsaidia ila wataalamu wa afya watakueleza sio chakula kimoja kina vitu vyote unavyohitaji. Hi ni moja ya supplement muhimu ila tumia na vyakula vingine ili upate kuwa na afya bora. Karibuni nikuhudumie hakuna hype ni uhalisia

ZINASAIDIA KUONGEZA NGUVU ZA KIUME?
 
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
991
Likes
1,619
Points
180
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
991 1,619 180
Heri ya mwaka mpya. Katika kufikia moja ya malengo yako ya kuwa na afya njema katika mwaka 2019 ongeza Chia Seeds kwenye milo yako na vilevile upate faida ya kupunguza uzito uliopitiliza. Karibu
Mayai ya Kware mlikua mnasemaga hivi hivi,sasa hivi yako wapi tena? msitumie umaskini wa watanzania kuwaingiza chaka....kesho kwa Mungu kuna moto
 
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
2,928
Likes
986
Points
280
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
2,928 986 280
Habari za leo wanajamvi nauza mbegu za Chia kwa kiasi chochote unachotaka kuanzia nusu Kilo nakuendelea napatikana Dar Es Salaam ,Kimara kwa mawasiliano zaidi unaweza kupiga number 0788-318671.Na zilizosangwa zipo pia Ukitaka kujua faida za kutumia mbegu hizi unaweza kugoogle au tembelea link hii 11 Proven Health Benefits of Chia Seeds
Bei ndo hamna ama sijaiona
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,758
Likes
48,595
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,758 48,595 280
kimsingi hii sio dawa ni chakula na tatizo la nguvu ya kiume kuna ambayo inahitaji dawa na ambayo inahitaji kubadilisha jinsi ya kuishi (Life style changes). Jambo kuu ni kuhakikisha unapata mlo kamili ambao uko una makundi yote saba ya chakula ili mwili ukae vizuri. Mtu anaweza kutumia akaona kuwa anakuwa na nguvu kwasababu mbegu hizi zina madini mbalimbali na Omega 3 na 6 hivyo kuona kuw inamsaidia ila wataalamu wa afya watakueleza sio chakula kimoja kina vitu vyote unavyohitaji. Hi ni moja ya supplement muhimu ila tumia na vyakula vingine ili upate kuwa na afya bora. Karibuni nikuhudumie hakuna hype ni uhalisia
NAOMBA ELIMU SAHIHI KUHUSU OMEGA 3&6 NI MANENO MAGENI KWANGU
 
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
388
Likes
19
Points
35
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
388 19 35
Omega 3 na 6 Ni mafuta muhimu yanayotakiwa kwenye mwili mwa binadamu kwa ajili ya kupunguza cholesterol mbaya mwilini na inapunguza inflamation ( Ni seme kama vimbe zinazokuwa vyanzo za magonjwa) na vilevile inakuongeze kumbukumbu na kupunguza kupata magonjwa ya Alzheimer’s. Kama unakumbuka zamani tulipokuwa wadogo tulisisitizwa sana kupata mafuta ya samaki maana nayo ina hii kitu.


NAOMBA ELIMU SAHIHI KUHUSU OMEGA 3&6 NI MANENO MAGENI KWANGU
 
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
388
Likes
19
Points
35
Tumainiandy

Tumainiandy

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
388 19 35
Ninavyoendelea kupata repoti jinsi gani mbegu hizi zikitumia zinaweza kusaidia kupunguza uzito ndio nafurahi shuhuda nyingi zinaonyesha mtu anaweza kupunguza kilo 1.5 to 2 kwa wiki kitu ambacho ni kizuri kwa afya. Karibuni mjipatie mbegu za chia
 

Forum statistics

Threads 1,262,349
Members 485,558
Posts 30,120,958