Nauza mashine ya kusaga nafaka kwa bei yakutupa

mr_penguin

Member
Jul 5, 2018
31
95
Nauza mashine za kusaga nafaka na kukoboa zipo 3 na zina vibali vyote nimetumia kwa muda wa miezi 7 hazina tatizo lolote.napia ntakupatia na offer ya mashine ya kufunga mifuko.kwa pamoja nahitaji milioni 16...napatikana kigamboni kama unahitaji nipigie 0786049840....nna document zote
IMG_20190225_120814.jpg
IMG_20190225_120808.jpg
IMG_20190225_120804.jpg
IMG_20190225_120801.jpg
IMG_20190225_120758.jpg
IMG_20190225_120751.jpg
IMG_20190225_120742.jpg
IMG_20190225_120734.jpg
IMG_20190225_120727.jpg
IMG_20190225_120719.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Patroman

JF-Expert Member
Nov 12, 2018
647
1,000
Huwa natamani sana siku moja nimiliki machine kama hiyo...ila sioni kama kuna soko zuri...Mkuu eneo lina biashara nzuri?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom