Nauza kin'amzi cha azam na dstv Mwanza

swahib sinjo

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
282
250
Mkuu umenunua kitambo, sahiv azam wanauza 210000
hayo maneno yamekaa kibiashara tu mkuu, ukinunua wanakuambia wanakupa ofa ya miezi mitatu ila kiuharsia umelipa na elf 60 ya kifurushi cha miezi mitatu so ukiangalia hapo kwa umakini utaona bei yake halisi!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom