nauza gegedo langu sioni faida yake

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
1,312
1,500
haya bwana km huna kaz nenda Mombasa ukap.. .....a ..........ka....t......we me najua kinyoz hajinyoi
 

Himidini

JF-Expert Member
May 8, 2013
5,540
1,225
^^
"..Kuna watu wamepewa ubongo wa kufikiri kwa makosa, kwao uti wa mgongo ungewatosha.." ALBERT EINSTEIN
^^
 

mtzmweusi

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
6,710
2,000
Huyu dogo alianza na figo sahv kabadilika ni maombi yangu upatwe na lolote litakalopelekea hicho unachokiuza kiharibike
 

Heart

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
2,674
2,000
Kama hujajua utamu wa kumma kiasi unataka uuze mdude wako basi we utakuwa unashida.....basi hata nyeto haijakusaidia jamani?! Mmh..naunga point za wanaosema unataka upakatwe...nenda kapakatwe kaka...
 

Deo Corleone

JF-Expert Member
Jun 29, 2011
15,720
2,000
Mombasa productions zinaendelea. Ukimaliza hapo nenda kajiunge na rio paul au martin kadinda kwenye fashion
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom