Nauza dell computer gx 520 160gb, ram igb kwa laki 270000 tu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauza dell computer gx 520 160gb, ram igb kwa laki 270000 tu!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Deejay nasmile, Mar 4, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,551
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Dell computer 160gb, ram igb kwa laki 270000 tu!! Kama unahitaji hiyo ni pm ili nikupe mawasilano.hata kama upo mikoani nakutumia huko huko!!!
     
Loading...