Naumia kwa kutokumiliki demu mkaliiiiiiiiiiiiii.


T

the mkerewe

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
232
Likes
0
Points
0
T

the mkerewe

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
232 0 0
wakuu!!
leo naweka hadharani

Sijawai kuwa na msichana mkali yaan kitu mwakemwake (beyond the expectation)
Nimebaki nikila kwa macho na roho inaniuma maana watu (wanaume )wa kawa humiliki hawa bebies na mbaya hawana hata starlet.

Nawaza kuhamia Arusha nimeambiwa huko kuna watoto wakali na hawana nyodo kama wabongo.Think of mtu unamiliki Aunt Ezekiel ni raha na fahari kiasi gani?
Mimi ntahonga incase inalazimu akijisogeza mrembo mkali na sexy figure
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,142
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,142 280
foolish age mentallity

mtu anaweza kuwa na mwanamke mkali lakini ana share huyo mwanamke na watu kadhaa

au inam cost robotatu ya mshahara wake
au hivi au vile

sio kila king'aacho ni dhahabu
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
una wendawazimu mwe!!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Unahitaji kurudshwa milembe wewe.
 
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
460
Likes
10
Points
35
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
460 10 35
Pepo chafu toka........................
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,950
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,950 280
Tafuta hela kwanza utawapata, kama hiyo ndiyo fantasy yako.

Lakini ngumu kumiliki, labda kutumia tu kwa muda, na kushare kama kawa. Kizuri hakiliwi na mmoja.
 
Bushloiaz

Bushloiaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
495
Likes
29
Points
45
Bushloiaz

Bushloiaz

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
495 29 45
Unataka kufa kwa presha sio?unadhani wanaommiliki Aunt Ezekiel wana amani mioyoni mwao?tafuta mtoto wa kawaida mzee hao wakali tunakula halafu tuna tupa kule wa wengi wale
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Umri wako kwanza maana siamini kama unawaza haya
Badala ya kuwaza maendeleo unawaza kuhonga ili umpate mwanamke mkali
then ukimpata halafu ukawa unashare na wanaume wenzako utafurahi au kushangilia
Au awe mkali na mbinu za maisha hana yeye ni mtumiaji tuu
Au awe mkali na akawa hana lolote kwenye fani
 
T

the mkerewe

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
232
Likes
0
Points
0
T

the mkerewe

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
232 0 0
foolish age mentallity

mtu anaweza kuwa na mwanamke mkali lakini ana share huyo mwanamke na watu kadhaa

au inam cost robotatu ya mshahara wake
au hivi au vile

sio kila king'aacho ni dhahabu
niko tayari kutoa mshahara wote nimmiliki hata kwa mwezi mmoja
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,484
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,484 280
Jamani, acheni kumshambulia Mkerewe. Ki ukweli ukipata dem mzuri kuna raha yake. Acheni ubishi. Ukiwa na mke mbaya ana tabia nzuri bado hutaridhika. Ukimpata mzuri mwenye tabia nzuri hapo utaona raha... Sio mzuri mwenye tabia mbaya, hapo utalia. MWANAMKE AKIWA MZURI KUNA RAHA YAKE, 90% YA WANAUME HUANGALIA SURA NA UZURI KWA UJUMLA KWANZA. Sio unapata demu yupo kama dume.. Alaaaah!
 
T

the mkerewe

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
232
Likes
0
Points
0
T

the mkerewe

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
232 0 0
Jamani, acheni kumshambulia Mkerewe. Ki ukweli ukipata dem mzuri kuna raha yake. Acheni ubishi. Ukiwa na mke mbaya ana tabia nzuri bado hutaridhika. Ukimpata mzuri mwenye tabia nzuri hapo utaona raha... Sio mzuri mwenye tabia mbaya, hapo utalia. MWANAMKE AKIWA MZURI KUNA RAHA YAKE, 90% YA WANAUME HUANGALIA SURA NA UZURI KWA UJUMLA KWANZA. Sio unapata demu yupo kama dume.. Alaaaah!
100% umesema ukweli
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,842
Likes
1,025
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,842 1,025 280
umeshindwa nini kuapata huyo dem mkali mbona wapo wengi ajabu, au wewe mwanaume kipande hata sikuelewi kabisa unalalamika huna dem mkali inaonekana hata uliye naye ulitongozewa wewe.
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,602
Likes
1,269
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,602 1,269 280
ukiwa na pesa ya kutumia, siyo ya mawazo lazima watoto wazuri wapite karibu yako. Hudhuria hotel au beach za maana utakutana nao tu, kuwa na usafiri mzuri, simu nzuri pia tupia pamba frsh, tangaza mipango mizuri juu yake, utafanikiwa mkubwa.
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
64
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 64 145
Huyo mwanamke mkali kwako anaweza kuwa wa kawaida sana kwa wengine, na hao unaowapata ambao unawaona wa kawaida sana kwako wanaweza kuwa wakali sana kwa wengine. So, wewe ndo unajua kipimo chako cha "mwanamke mkali" and since inasemekana wapo wengi jaribu kuwafuata uone response itakuaje. Pengine uoga wako tu au unajua kinachokufanya usiwapate?!!!
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Likes
3
Points
0
Age
31
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 3 0
wakuu!!<br />
leo naweka hadharani<br />
<br />
<b><font color="#ff0000">Sijawai kuwa na msichana mkali yaan kitu mwakemwake (beyond the expectation)<br />
</font></b>Nimebaki nikila kwa macho na roho inaniuma maana watu (wanaume )wa kawa humiliki hawa bebies na mbaya hawana hata starlet.<br />
<br />
Nawaza kuhamia Arusha nimeambiwa huko kuna watoto wakali na hawana nyodo kama wabongo.Think of mtu unamiliki Aunt Ezekiel ni raha na fahari kiasi gani?<br />
Mimi ntahonga incase inalazimu akijisogeza mrembo mkali na sexy figure
<br />
<br />
Una miaka mingapi wewe?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,142
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,142 280
Huyo mwanamke mkali kwako anaweza kuwa wa kawaida sana kwa wengine, na hao unaowapata ambao unawaona wa kawaida sana kwako wanaweza kuwa wakali sana kwa wengine. So, wewe ndo unajua kipimo chako cha "mwanamke mkali" and since inasemekana wapo wengi jaribu kuwafuata uone response itakuaje. Pengine uoga wako tu au unajua kinachokufanya usiwapate?!!!
wewe ni mwanamke mkalii, according to me lol
 

Forum statistics

Threads 1,237,717
Members 475,675
Posts 29,298,378