Naulizia affordable honeymoon options zilizoko karibu na dar. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naulizia affordable honeymoon options zilizoko karibu na dar.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tsidekenu, May 27, 2009.

  1. T

    Tsidekenu Senior Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hi members,

    nategemea kufunga ndoa in two weeks time but pa kulilia fungate sijapata. nani anaweza kunisaidia mawazo ya mahali pazuri ambapo mtumishi wa serikali wa kati anaweza kuafford kama mimi?
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Grand villa hotel maeneo ya knyama nyuma ya chuo cha ustawi wa jamiii
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,600
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    Shauriana na mkeo/mumeo mtarajiwa!!! Ni vema wote mridhie mahali na gharama then uje hapa ullize mahali withini your price range then nina hakika utapata majibu mazuri sana. Kwangu affordable ni Kunduchi Beach Hotel, White Sands,.........Unajua affordable is too ambiguous!!! Affordable kwangu yaweza kwa dola 250 kwa siku wakati mwingine affordable ni kama dola 10 ka siku!!!!! Tunatofautiana katika swala la affordability!!!
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Motel Inn Mbagala karibu na Jeshi.
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unampelekaa kwenye mabomuuu..lol!!!!!
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    Motel na hapohapo Inn?
    Mbagala? huwatakii wenzio mema jamani!
     
  7. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 225
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani mshikaji kasema yeye ni muajiriwa ya Serikali ye2 na nimfanyakazi wakati. Mkadirie mshikaji pato lake then mchekie Affordable price.
    Lengo la kumtaja Mwajiri wake na possition yake niilituweze kuaproxmate Income yake, then 2mchagulie Kiwanja cha Maraha.
     
  8. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ndiko 'affordable place' mkuu. Ulitaka nimwambie wapi!
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Jaribu kuvuka bahari kwa honeymoon ya haja..
     
  10. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    WOS, Nawatakia mema sana. Kwani wewe unamshauri waende wapi?
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    itakuwa ngumu kwelikweli kumkadiria pato lake bila info za ziada k.m.
    1. Amehudhuria seminar ngapi kwa mwaka huu
    2. Task forces
    3. Posho za vikao nje ya ofisi
    4. Safari za ndani na nje ya nchi
    5. Biashara nyingine baada ya saa za kazi
    Kama yuko tayari kuweka wazi basi atasaidiwa kukadiria pato na hatimaye kushauri wapi patamfaa.
     
  12. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Atazoea tu kama Kipawa walivyozoea kelele za ndege!
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nenda Mkuranga "Viguza Village". It is out of town and a quite Place.

    Good Average Room at TZS 35,000 Per Day. Nice Food too and a bit quite and may be could be romantic.

    TV, Hot water, Garden, Bembea etc.
     
  14. T

    Tsidekenu Senior Member

    #14
    May 27, 2009
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    thanks mkulu, i will check on that.

    WOS - mtumishi wa serikali kuu na karani hizo safari unazosema nitazitoa wapi?

    Superman - asante sana.
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    nimekupata mkuu.
     
  16. T

    Tsidekenu Senior Member

    #16
    May 27, 2009
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mkuu, is there anyway ukawa una contacts za hawa watu,au jinsi ya kufanya booking? najaribu kusearch kwa net but sioni website yao. please help or anyone outthere who can help.
    thanks.
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    aende kigamboni au avuke bahari ipi shekhe????
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yes Mkuu, I have a card of Hotel Manager but I left it at home. Will PM kesho nikikumbuka. Otherwise, it is only about 1 KM before you Reach Mkuranga on your Left Hand side. You will see a sign board.

    Also, try Kongowe (Ya Mkuranga too) few Km after Mbagala. There is Mwanzo Park Lodges. It is a Superb resort in the midest of trees and gardens with all the services of a high class hotel. The rate is a bit high i.e abou TZS 80,000. They have a website too.
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ila naona hapa wakuu mnataja majina ya madanguro maarufu tu maana hamjataja kwa nini mdau aende huko na affordability yake.
    Kuna motel moja ipo changanyikeni inaitwa Kilimani ambapo bei yake kwa mwezi asali haivuki buku 35. Na ipo mahala tulivu ina madhari ya mvuto na pia ina huduma bomba.

    ndenda kaitembelee ukaikague kama inakufaaeni ila nenda na mwenzi wako maana ukiipenda na kumbe mwenzio haipendi mtalia honemoon kwenye gari
     
  20. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jaribu Salvation Army, vijumba vyao ni self conatine na gharama ni nafuu.
     
Loading...