Nauliza: mama mjamzito wa miez 7+ ni salama kushiriki nae tendo? nini madhara yake?

alubati

JF-Expert Member
May 29, 2016
3,571
2,000
Mpe mtomb*** laini laini kila siku ,inasaidia njia kukaa sawa, mi nilipiga hadi siku ya mwisho.
 

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
19,279
2,000
Ni salama yaani unashiriki kwa raha zote,hata kama ni lisaa limoja kabla ya kwenda kushusha mzigo.
 

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
3,816
2,000
tena wanakuwaga moto kweli kweli, ukiingiza tuu unautupa...............
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom