Nauliza mahali zilipo ofisi za Social Security Regulatory Authority hapa Dar es Salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza mahali zilipo ofisi za Social Security Regulatory Authority hapa Dar es Salaam

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwenda_Pole, Aug 21, 2011.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 259
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu naulizia kama kuna mtu anafaham mahali zilipo ofisi za Social Security Regulatory Authority hapa Dar es Salaam
    Natanguliza shukrani
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,482
    Likes Received: 1,844
    Trophy Points: 280
    kati ya victoria na moroko!jengo la lowasa alpha house!
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unapeleka application bila shaka
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Hivi bado watu wana apply manually tanzania hii?
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu kheri ukaipost au drop kwa email kama kuna option iyo
    Iyo hand delivery wenye vijiba wataiweka kampuni kwa kuangalia mwonekano tuu!
     
  6. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama unatoka kinondoni ,panda magari ya mwenge , then shuka moroco, nenda na upande huo ulishukia kuna sheli, fuata barabara ya bagamoyo. mita 200 mbele mkono wa kushoto kuna jengo la Alpha, ndipo zilipo office zao, wapo jengo moja na Barclays.!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,169
    Likes Received: 4,039
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa nami nilikuwa natafuta sana ofisi zao!!!
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 4,034
    Likes Received: 11,853
    Trophy Points: 280
    Hivi zile nafasi za kazi walizotangaza mwezi huu, tarehe ya kutuma maombi ni lini
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tehetehe kuna jamaa yangu kapata kazi pale ya U Manager
     
  10. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwahiyo unaniambia Alpha House na Alpha dry cleaner iko kwa dugu moja!?
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Pigia mstari
     
  12. s

    sanjo JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Pamoja na Alphatel.
     
  13. d

    diptumba Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa..ni risky kupeleka by hand..much less reception...:sad:
     
  14. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 259
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa maelekezo wote mliochangia
    Ni kweli napelekea application yangu kwa moja ya nafasi walizotangaza
    Muda naona umekwisha otherwise ningetuma kwa post kama jamaa kadhaa walivyoshauri
     
  15. M

    Mtized one Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dead line ni lini wadau?
     
  16. HOYANGA

    HOYANGA Senior Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    safi sana!!!!
     
  17. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tupe sababu ni kwa nn ni risky?
     
Loading...