Nauliza kuhusu kulipishwa ada ya field kwa wanafunzi wa vyuo vikuu

Amjadey

Member
Jun 29, 2011
77
125
Hivi ni kweli kwamba kuna baadhi ya vyuo vya umma vinawalipisha ada ya field laki moja kutoka kwa wanafunzi kwenda chuoni. Na kuwatishia wasipotoa watawazuia kuwapa ruhusa kwenda field ai kutokuwafanyia ukaguzi kabla ya kumaliza mda wa field.

Mwenye uhakika kuhusu hili naomba ufafanuzi. Je, mpango huu ni halali na tume ya vyuo vikuu imeruhusu. Maana ndugu zetu waliopo vyuoni wameanza kutuomba hela

Sent using Jamii Forums mobile app
 

June

JF-Expert Member
Jul 24, 2016
421
1,000
Hivi ni kweli kwamba kuna baadhi ya vyuo vya umma vinawalipisha ada ya field laki moja kutoka kwa wanafunzi kwenda chuoni. Na kuwatishia wasipotoa watawazuia kuwapa ruhusa kwenda field ai kutokuwafanyia ukaguzi kabla ya kumaliza mda wa field.
Mwenye uhakika kuhusu hili naomba ufafanuzi. Je mpango huu ni halali na tume ya vyuo vikuu imeruhusu. Maana ndugu zetu waliopo vyuoni wameanza kutuomba hela

Sent using Jamii Forums mobile app
Sijawah sikia hii kitu..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mushairizi

JF-Expert Member
Nov 27, 2011
264
250
Hivi ni kweli kwamba kuna baadhi ya vyuo vya umma vinawalipisha ada ya field laki moja kutoka kwa wanafunzi kwenda chuoni. Na kuwatishia wasipotoa watawazuia kuwapa ruhusa kwenda field ai kutokuwafanyia ukaguzi kabla ya kumaliza mda wa field.

Mwenye uhakika kuhusu hili naomba ufafanuzi. Je, mpango huu ni halali na tume ya vyuo vikuu imeruhusu. Maana ndugu zetu waliopo vyuoni wameanza kutuomba hela

Sent using Jamii Forums mobile app
Tutajie ni chuo gani

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom