Nauliza Kama Ndio Ishara ya CCM sasa.


frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135


Wakuu naomba kuuliza tu nimeangalia picha nyingi za ziara ya kinana na nape kuna ishara moja wanafanya sanaaa hasa hasa kinana ya DOLE GUMBA (
) sijui kama ndio ishara mpya ya maCCM au ndio chama kimeshajiandikisha kwenye freemason sign

Kwani chadema wana V ndio ishara yao, vip ccm ndio yao mpya, tazama nape na kijana wa nyuma ya nape ana tshirt ina alama hiyo

NAULIZA TU, NAOMBA KUJUA.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
wanataka ikaribie CDM.hata kikatuni kilichochorwa kinamaanisha Jembe na Nyundo ndio inapigwa chini hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,252,149
Members 482,015
Posts 29,798,296