Nauliza:Hivi Zanzibar kuna Mbuga gani ya Wanyama?

  • Thread starter Kennedy Daima Mmari
  • Start date

Kennedy Daima Mmari

Kennedy Daima Mmari

Verified Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
982
Likes
3
Points
35
Kennedy Daima Mmari

Kennedy Daima Mmari

Verified Member
Joined Dec 12, 2012
982 3 35
Huku kwetu Tanganyika kuna mbuga za kila aina,zimesheheni wanyama wa kila aina,Kwa idadi Ndo usiseme.Hivi kule zanzibar kuna mbuga zipi na zina wanyama gani??
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,068
Likes
6,781
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,068 6,781 280
Hakuna Mbuga Zenji Bali kuna vijipori vidogo(misitu)kuna vinyani Fulani hv wanadai havipatikani popote dunia .watalii huenda huko kufuata fukwe za Bahari na kutizama uoto wa asili kidogo .siku wakijitenga na Kuwa Nchi Jilani tatawauzia twiga simba swala nyati nk wawe na mbuga ndogo ndogo Kama za pale Nairobi Kenya .
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,068
Likes
6,781
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,068 6,781 280
Huku kwetu Tanganyika kuna mbuga za kila aina,zimesheheni wanyama wa kila aina,Kwa idadi Ndo usiseme.Hivi kule zanzibar kuna mbuga zipi na zina wanyama gani??
Baba wa muungano ni Tz Bara kumbuka jina la Tanzania jina la baba wa muungano yaani Bara hivyo ujue Kuwa japo huku ni Tanganyika lakini jina la ubatizo ni Tanzania na jina hili asili yake ni huku bara tu na ikitokea Zanzibar akajitenga ! Yeye ataitwa Zanzibar na Sisi bara tutabaki na jina letu la Tanzania kuondoa mkanganyiko UN
 

Forum statistics

Threads 1,274,143
Members 490,601
Posts 30,502,487