Nauliza bei ya C P U na Monitor hata used | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza bei ya C P U na Monitor hata used

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Denis denny, Oct 12, 2012.

  1. Denis denny

    Denis denny JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 4,776
    Likes Received: 5,891
    Trophy Points: 280
    Npo Mwanza(Ilemela)nauliza bei ya hvyo vitu nlivyoviandika hapo juu sababu navihitaji kwa mawasiliano zaidi, na 0659855465
     
Loading...