Nauliza: Awadh wa TTAFDICK yuko wapi, naona Ubungo kumekuwa kimya sanaa?

BASIASI

JF-Expert Member
Sep 20, 2010
9,469
2,000
Boss mkubwaaaa yuko wapii huyuuu

Nakumbuka alivyokuwa akiwaotea wazee wakazi wa mwendokasi na wale wanaosimama vituo visivyo na maana

Kwakweli aliwashonaaaaa aliwanyoooshaaaa kwelii wengineoooo

Mpeni salam ubungo imetuliasan sema apunguze kidogo kufunga funga madreva wengine wanahitaji kuelimishwa
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
44,995
2,000
Boss mkubwaaaa yuko wapii huyuuu

Nakumbuka alivyokuwa akiwaotea wazee wakazi wa mwendokasi na wale wanaosimama vituo visivyo na maana

Kwakweli aliwashonaaaaa aliwanyoooshaaaa kwelii wengineoooo

Mpeni salam ubungo imetuliasan sema apunguze kidogo kufunga funga madreva wengine wanahitaji kuelimishwa
Yuko ghorofani kwake Mbweni.....anakula upepo wa bahari!
 

TADPOLE

JF-Expert Member
Nov 18, 2015
1,424
2,000
Yupo Temeke huko anadili na mafile kuna salamu zake zozote nimpatie?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom