Nauli yangu toka Texas kuja nyumbani lounge imetumika sawia kabisa


PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
Nimefurahia show ya JIDE hapa Nyumbani Lounge, hakika ni mapinduzi makubwa JIDE akiwa na mama yake mzazi ameonyesha njia kwa wasanii wa kike kufanya kazi zao kwa bidii na kuwa na heshima. JIDE ameungwa mkono na watu wazima, vijana na watoto , ni heshima kubwa na namsihi sana atunze na kulinda heshima hii, kama ana mapungufu kadhaa ya kibinadamu ajirekebishe, umatu uliomuunga mkono katika kipindi hiki cha mifarakano ni hazina kubwa.

JIDE amepigana dhidi ya mfumo dume , kandamizi na wenye minyororo wenye kutaka kuabudiwa, hivyo basi wasanii wazinduke wawe huru kufanya kazi popote na mtu yeyote ili kujiondoa kwenye uonevu, kazi ndiyo uwe msingi wa ushindani na sio kubebwa na kubembeleza.

Nikamate KLM nirejee kazini.

Phd ( Dar es salaam )
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Safi sana Jide. Wale mbwa koko watabweka hadi makoo yawakakuke kudadadeki.
 
N

Nyamizi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
1,454
Likes
99
Points
145
N

Nyamizi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2009
1,454 99 145
Mkuu hii haijapata kutokea,sasa hivi Juma Nature on Stage,watu wamepagawa mbaya. Haters wa JIDE wakafie mbele ya Safari
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,402
Likes
50,135
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,402 50,135 280
Mkuu hii haijapata kutokea,sasa hivi Juma Nature on Stage,watu wamepagawa mbaya. Haters wa JIDE wakafie mbele ya Safari
Huyo Juma Necha alikuwa kalewa tu. Afadhali hata Prof. Jay
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Wapi nyani ngabu na gang chomba mawakala wa wafu fm apa jf
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,398
Likes
585
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,398 585 280
Safi sana dada jide.though sikuepo lakin nasikia palikuwa hapatoshi.hongera sana dada..flight yetu ilipata pancha hapa musoma tukashindwa kufika
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Likes
2,691
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,691 280
Nilisoma ujumbe wa jide kwenye tweeter anasema SUGU KASHANGILIWA SANAAAAA,,,
na humu kuna wadau walim'beza sana SUGU HAPA
 
C

C-Amor

Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
8
Likes
0
Points
3
C

C-Amor

Member
Joined Jul 16, 2012
8 0 3
Dada umesimama Bali ulitoka huko uko umeonyeasha unaweza na hakuna mpinzani wajaribu kukugusa tena waone kama wabongo hawatawachinjia baharini
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,638
Likes
4,353
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,638 4,353 280
ww kweli kituko mbulula mpo wengi :yell:
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,834
Likes
1,670
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,834 1,670 280
Wapi nyani ngabu na gang chomba mawakala wa wafu fm apa jf
Niliwaona pale maeneo ya IFM jana waliuwa wanashawishi wanafunzi wa IFM waingie makumbusho kwa FA bure ili wajaze ukumbi....! wengi walliwazodoa na kuwazomea!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,417
Likes
14,566
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,417 14,566 280
Ama kweli hiyo ndo team Anaconda...
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Hapo nakumbuka ule wimbo wake..."wanaume kama mabinti" bila shaka wenye roho za choyo yamewakuta.Riziki ya mtu haizibwi kwa fitna wala uonevu!
 

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607