Natoka kusini naelekea kanda ya ziwa,maombi yenu

Cosovo

Member
Jul 8, 2018
85
150
Baada ya kuhitilafiana naye baada ya kukataa kulala naye kitanda kimoja na shuka moja....na kuzuka vurugu za hapa na pale

Mwanamemba mmoja wa jf alitukutanisha na kuombana msamaha na baada ya kutoka ziara huko Asia ,ameniita tena kwake

Maombi yenu ni muhimu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
5,127
2,000
pale unapoandika ukidhani kila mtu anajua kilicho ndani ya mawazo yako matokeo huwa ni uzi kama huu, nimetoka kapa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom