National Housing Corporation na Mickey Mouse City....mnatisha!


Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Likes
10
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 10 0
Hii ni kwa NHC....Hivi kupaka mirangi ya pinki nyumba zenu jiji zima la DSM mlishauriwa na nani?.........Fikirieni siku rangi itakapopauka jiji litakavyochekesha maana hamnaga kawaida ya repairs wala touch-ups!!

Ombi rasmi - ACHENI MARA MOJA KUPAKA HII RANGI....Tafuteni wataalamu wawashauri jamani ..mnatia aibu!
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
hii ni kwa nhc....hivi kupaka mirangi ya pinki nyumba zenu jiji zima la dsm mlishauriwa na nani?.........fikirieni siku rangi itakapopauka jiji litakavyochekesha maana hamnaga kawaida ya repairs wala touch-ups!!

Ombi rasmi - acheni mara moja kupaka hii rangi....tafuteni wataalamu wawashauri jamani ..mnatia aibu!
beauty is in the eyes of the beholder
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
Hii ni kwa NHC....Hivi kupaka mirangi ya pinki nyumba zenu jiji zima la DSM mlishauriwa na nani?.........Fikirieni siku rangi itakapopauka jiji litakavyochekesha maana hamnaga kawaida ya repairs wala touch-ups!!

Ombi rasmi - ACHENI MARA MOJA KUPAKA HII RANGI....Tafuteni wataalamu wawashauri jamani ..mnatia aibu!
Nili note hii kitu kitambo, you and I think along the same lines.
 
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Likes
10
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 10 0
Nili note hii kitu kitambo, you and I think along the same lines.
Thanks Buddy!
Kuna watu hawataweza kuelewa mantiki ya hii concern....lets hear what others have to say.
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
64
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 64 145
Hii ni kwa NHC....Hivi kupaka mirangi ya pinki nyumba zenu jiji zima la DSM mlishauriwa na nani?.........Fikirieni siku rangi itakapopauka jiji litakavyochekesha maana hamnaga kawaida ya repairs wala touch-ups!!

Ombi rasmi - ACHENI MARA MOJA KUPAKA HII RANGI....Tafuteni wataalamu wawashauri jamani ..mnatia aibu!
pengine ungepewa chance ya ku suggest unadhani ni rangi gani ingefaa?
 

Forum statistics

Threads 1,237,197
Members 475,497
Posts 29,281,058