Nataraji kuanza safari ya kwenda dar Kesho

kalimanzilajuma

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
310
500
Tuombeane jamani, natamani nifike mpaka Zanzibar.kuna Shosti wangu ananipanga kwamba kwa sasa nikinunua mzigo kutoka Zanzibar kuja bara bandarini hakuna usumbufu tena Kama zamani. Mwenye uzoefu na hii safari amsaidie. Naomba kahela kangu nisije nikakalilia.
 
  • Thanks
Reactions: Lee

Bondpost

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
3,886
2,000
Inategemea unaleta mzigo gani na kwa ukubwa kiasi gani. Ila tarajia usumbufu tu unless unaleta vijora.
 

kalimanzilajuma

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
310
500
Just muandae clearing wako mapema hela ya kulipia difference ya Kodi lazima uwe nayo, usumbufu upo sababu vitu used wanapiga Kodi kwa makadirio tu hapo kama utacheza vizuri unaweza kusevu na ndipo watu huwa wanasevu
Mhhhh hatarii
 

Aladeen04

JF-Expert Member
Sep 6, 2016
3,048
2,000
Tuombeane jamani, natamani nifike mpaka Zanzibar.kuna Shosti wangu ananipanga kwamba kwa sasa nikinunua mzigo kutoka Zanzibar kuja bara bandarini hakuna usumbufu tena Kama zamani. Mwenye uzoefu na hii safari amsaidie. Naomba kahela kangu nisije nikakalilia.
Kila la kheri mkuu.
 

Aladeen04

JF-Expert Member
Sep 6, 2016
3,048
2,000
Just muandae clearing wako mapema hela ya kulipia difference ya Kodi lazima uwe nayo, usumbufu upo sababu vitu used wanapiga Kodi kwa makadirio tu hapo kama utacheza vizuri unaweza kusevu na ndipo watu huwa wanasevu
Mambo ya nchi yetu yanashangaza kwamba kutoa vitu Zenji inabidi ulipie tena makodi kama vile unavusha kutoka nchi nyingine dah, Mama alimalize hili.
 

hakiba

Member
Jun 1, 2021
16
45
Yaweza kuwa kweli au sio kweli,ila nijuavyo mimi watu wengi wa zenj wanachukua mzigo bara,issue ya kodi ni hivi mzigo unaupak kama nguo zako hivi untumia tu begi kubwa ,sasa ukiwa mkubwa zaidi hapo kodi itahusika
 

ibanezafrica

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
5,387
2,000
Mambo ya nchi yetu yanashangaza kwamba kutoa vitu Zenji inabidi ulipie tena makodi kama vile unavusha kutoka nchi nyingine dah, Mama alimalize hili.
Nilikua huko unguja wiki jana sukari kg 10 tsh 9500/=
Wenyewe walipenda watuletee na bara ifike serikali ya tanzania bara ikawazuia! Labda hii awamu ya sita wanaweza kuondoa zuio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom