Natangaza rasmi leo kuuacha uraia wa Tanzania na kuwa Mkenya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza rasmi leo kuuacha uraia wa Tanzania na kuwa Mkenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Apr 8, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    Mimi Yo Yo leo tarehe 8 april natangaza rasmi kuukana uraia wa tanzania na kuutupilia mbali na kuwa Mkenya.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,821
    Likes Received: 10,109
    Trophy Points: 280
    Utakuja kuukana hata mwili wako na jinsia yako pia
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kwa muda au forever ever?
     
  4. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,275
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    kwa lipi hasa?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Tatizo nini kwani??
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,043
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    kawasalimie mungiki...... tell them people of nyerere tunaishi kwa amani.....!
     
  7. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,640
    Likes Received: 2,872
    Trophy Points: 280
    Kwani ulipokuwa Mtanzania ulikuwa na mchango gani kwa taifa hili zaidi ya kuwa mzigo? Tuna watu million 43, tungependa wapungue. Ni vyema ukaondoka na familia yako yote.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    Sijui unamaanisha amani ipi?
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    hawa ndio watanzania wenye amani na ukarimu walioachiwa na Baba yao wa taifa Nyerere..
    U dunno me showty....
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    umeruka mkojo umekanyaga mavi:rip:
     
  11. i411

    i411 JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 810
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    wewe ni kaburu tuu hatuwataki huku bongo. Hatutaki ukabila wala udini, lakini kikombe lete tuboreshe amani
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,142
    Trophy Points: 280
    Kumbe wengine humu ni people wa nyerere! mie simo. Nimetoka kwa udongo nitarudi kwa udongo, kama alivyorudi nyerere.
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    usitukane mamba kabla hujavuka mto!
     
  14. l

    lumimwandelile Senior Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    matatizo unayoyakimbia tz. utakutana nayo kenya. haswa mungiki. kumbuka kuchukua familia yako with you
     
  15. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,640
    Likes Received: 2,872
    Trophy Points: 280
    Na wewe huchoki kurukia thread za watu na hayo mambo yako. Watu wanakuchukia wewe unang'ang'ania tu!
     
  16. D

    Don T Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mijitu mingine mikubwa lakini akili hakuna
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,916
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Ok, wasalimie wakenya.. Sisi bado tunaendelea kupambana kuijenga Tanzania yetu.
     
  18. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Bora yako ndugu, tz mizengwe tuu ingawa huko kenya nako bure tuu ungechukua wa libya.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    utajenga ri nchi gani weye? wenzako wanakula kiulainii....alafu mitanzania bana sijui ya wapi....

    angalia hii picha
    [​IMG]

    yaaani hii mijitu inagombana kisa timu za ulaya ambazo hawataki kabisa zishabikiwe na nyie weusi.....mitanzania bana
     
  20. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,640
    Likes Received: 2,872
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hao waliogombana kwa sababu ya timu za nje ndo wamekufanya uhame nchi? Haa haa haa! Si useme tu nyumba yako inabomolewa kupisha ujenzi wa miradi!
     
Loading...