Natangaza rasmi kugombea uenyekiti wa BAVICHA Taifa


J

JOHN WA MARWA

Senior Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
100
Likes
0
Points
0
Age
30
J

JOHN WA MARWA

Senior Member
Joined Nov 16, 2013
100 0 0
JINA LANGU NI JOHN MARWA,NIKO TARIME MKOANI MARA,NATANGAZA RASMI NITAGOMBEA UWENYEKITI WA BAVICHA TAIFA KATIKA UCHAGUZI HUU WA CHAMA UNAOENDELEA NDANI YA CHAMA CHETU,kwa maelezo zaidi 0713252990
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Karibu kijana na ni haki yako ila hakikisha unamkataa Shetani CCM kwa moyo wako wote na kwa akili yako yote.
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Kila la heri Bwana Marwa. Unaweza kutujuza kwa ufupi ni nini kimekusukuma hadi unataka kugombea uenyekiti wa BAVICHA?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,102
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,102 280
Ongea na chadema family( mzee Mtei),Halafu utembee na sumu au tindikali Guard kujikinga na Ben saanane
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
JOHN MARWA ndio jina lako?
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Ujumbe kwa swahiba Ritz.....
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Marwa, umeshaenda kwa "Mzee"?
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,254
Likes
1,906
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,254 1,906 280
Lakini pia mbinu hii imetumiwa na baadhi ya watu kutafuna pesa ya chama tawala!..amini amini nakwambieni watakao kupigia watakuwa wana ccm!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 99 145
JINA LANGU NI JOHN MARWA,NIKO TARIME MKOANI MARA,NATANGAZA RASMI NITAGOMBEA UWENYEKITI WA BAVICHA TAIFA KATIKA UCHAGUZI HUU WA CHAMA UNAOENDELEA NDANI YA CHAMA CHETU,kwa maelezo zaidi 0713252990
Sasa Marwa , nawe ni mtu wa ajabu sana .Unatangaza nia JF ? Maana hapa si ofisi za Chadema .Pili una anza na mashaka makubwa .Unataka kugombea wewe una acha namba kwa maelezo zaidi .Nani akutaite na kwa sababu gani ? Maana hata Chadema hawawezi kukuytauta unatakiwa wewe uitafute ofisi ilipo na wakujue uanachama wako umekaa vipi usije kuwa kama Chitanda .
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Sasa Marwa , nawe ni mtu wa ajabu sana .Unatangaza nia JF ? Maana hapa si ofisi za Chadema .Pili una anza na mashaka makubwa .Unataka kugombea wewe una acha namba kwa maelezo zaidi .Nani akutaite na kwa sababu gani ? Maana hata Chadema hawawezi kukuytauta unatakiwa wewe uitafute ofisi ilipo na wakujue uanachama wako umekaa vipi usije kuwa kama Chitanda .
Marwa,

Ungeenda kwa "Mzee" hili zengwe unaloona hapa lisingekuwepo.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
JINA LANGU NI JOHN MARWA,NIKO TARIME MKOANI MARA,NATANGAZA RASMI NITAGOMBEA UWENYEKITI WA BAVICHA TAIFA KATIKA UCHAGUZI HUU WA CHAMA UNAOENDELEA NDANI YA CHAMA CHETU,kwa maelezo zaidi 0713252990
Tarajia simu toka kwa Mwigulu au Nape soon...
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,656
Likes
1,609
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,656 1,609 280
JINA LANGU NI JOHN MARWA,NIKO TARIME MKOANI MARA,NATANGAZA RASMI NITAGOMBEA UWENYEKITI WA BAVICHA TAIFA KATIKA UCHAGUZI HUU WA CHAMA UNAOENDELEA NDANI YA CHAMA CHETU,kwa maelezo zaidi 0713252990

tuwekee cv yako kwanza tuendelee kukuweka kwenye mizania
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,004
Likes
496
Points
180
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,004 496 180
JINA LANGU NI JOHN MARWA,NIKO TARIME MKOANI MARA,NATANGAZA RASMI NITAGOMBEA UWENYEKITI WA BAVICHA TAIFA KATIKA UCHAGUZI HUU WA CHAMA UNAOENDELEA NDANI YA CHAMA CHETU,kwa maelezo zaidi 0713252990
hapo kwenye red hayo maelezo si ungeyeweka humu tu

 
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,685
Likes
35
Points
145
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,685 35 145
JINA LANGU NI JOHN MARWA,NIKO TARIME MKOANI MARA,NATANGAZA RASMI NITAGOMBEA UWENYEKITI WA BAVICHA TAIFA KATIKA UCHAGUZI HUU WA CHAMA UNAOENDELEA NDANI YA CHAMA CHETU,kwa maelezo zaidi 0713252990
Mutani Marwa mbona unaniangusha! Si kuna kautaratibu ambako wala hutakiwi kufikiri sana na ungeweza kukatumia ili wapenda ukombozi wakuelewe! Hapa Mutani kwenye JF watakao kupa go ahead ni wanafiki wa C!
 
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
203
Likes
10
Points
0
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
203 10 0
kwa maoni yangu naona kam vile umekosea!... watu kutoka CCM wataanza kukutumia pesa via tigo pesa... wakifanya hivyo tafadhari fauta hatua stahiki haraka iwezekanavyo... la sivyo they will use this to blackmail you... harakati njema...
 

Forum statistics

Threads 1,251,150
Members 481,585
Posts 29,759,350